Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Giống như lúc Khổng Minh Gia Cát Lượng cho phóng hỏa tiêu diệt quân binh Tư Mã Ý…nhưng gặp trận mưa to…nên binh tướng Tư Mã Ý không chết…lúc đó Gia Cát Lượng ngẩn mặt lên trời mà thốt lên 1 câu đầy tuyệt vọng" Ý Trời".

15 Likes

Bác giỏi quá. Bác là nam mà chu đáo và tâm lý quá; hàng hiếm thời nay luôn :smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Bài viết tuy rất hay và tôi đồng ý với ý kiến là đội lái đang trả thù tt và nhà quản lý vì các vụ bắt bế…, nhưng lại có 1 phần đổ cho nhỏ lẻ và các bạn F0 thì quả thật oan và tội cho các bác ấy. Mấy năm trước và ngay cả đợt đại dịch ttckvn cũng không tan nát tới mức này. Giảm như thế này có khác gì kinh tế Vn đang suy thoái hay khủng hoảng đâu. Mà mấy đợt giảm rất mạnh trước, nếu ai chuyên về TA, FA…đều có thể pt được chỉ số và cp sẽ giảm về đâu rồi hồi rồi chỉnh tiếp…Lần giảm này phần lớn bị CKPS thao túng bồi thêm vào các yếu tố tiêu cực vừa qua…phá vỡ hết tất cả Pt tính toán…

25 Likes

Bác ơi e xem cho bác ngày 26,28 Hoàng đạo đẹp đó bác. Ko có ngày 29 vì e xem ngày đó Hắc đạo xấu bác ạ. Nhưng vì bác xem thầy nào đó rùi nên e ko dám nói lại.

5 Likes

Đó đó, tôi cũng thắc mắc không biết bữa khai trương Pic có phải bác hợp phong thủy xông Pic đầu tiên ko haha…đã lở làm theo phong thủy thì phải làm cho tới?

12 Likes

E ko on mấy, làm việc kiếm tiền trung bình giá bác ạ, còn đảo nào e cũng ko rõ, nhưng mà thấy đông ace lắm…haha

5 Likes

Bữa đó bác vừa đưa link cho tụi em vào là em thấy đâu ra sẵn cmt rồi bác ạ. Chắc phải khai trương lại thôi haha

5 Likes

Bác thật đỉnh

2 Likes

Báo lãi thì to…. Nhưng cp thì giảm…! Khóc như mưa :crazy_face:

5 Likes

Kk bác thấy em ko, nay em quăng bớt đồ cho nhẹ rồi

4 Likes

mọi khi giờ này pic vắng que, mà nay đi ra đi vô đọc cmt muốn ko kịp :sneezing_face:

3 Likes

E cũng cơ cấu ít rồi, thôi thì bèo dạt mây trôi tiếp vậy, e toàn đu cao ko biết 1 2 năm có về bờ ko nữa :sweat:

4 Likes

Trong pic ko ai cầm HBC để mình cung động viên nhau nhỉ :cry:

4 Likes

Em ngồi đây thả câu cũng mấy tháng rồi! :cry:

6 Likes

Đợt này đậu bỏ TA theo TL nhé!! :rofl: :rofl: :rofl:

7 Likes

nghe cứ tưởng phương pháp nào ko :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Buồn quá nên mn lên tám cho đỡ buồn đó anh :sweat_smile:

4 Likes

sau vài tiếng thu thập thông tin tình báo của các ngân hàng thì sau 2 phiên đập 60 điểm . thứ 7 chủ nhật sẽ là 2 ngày dài kick hoạt lòng tham =)) , nếu lòng tham đủ lớn tuần sau sẽ có một vài phiên hồi , trước khi có khả năng hoàn toàn về dưới 1000 hoặc nhảy lên trên 1300
. Riêng một số cp xu hướng và cổ phiếu dầu Mọi người cân nhắc mạo hiểm 10% cash T0 nhé ( dành cho ai đang lỗ ít muốn về bờ , rủi ro nằm trong tầm kiểm soát 10%).

10 Likes

giờ thì kệ thôi e, chờ bình tĩnh, TT ổn định rồi vào lại :wink:

4 Likes

Em vẫn còn cầm mà, mới cut 20% lỗ vẫn còn 1 đống lỗ đây này kkk

4 Likes