Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Âm vốn không thèm call magrin, chuyển tiền âm sang cho đánh phái sinh short bằng được để giữ khách hàng vip của tụi nó

Cay

Bọn VPS quá bố láo thì các công ty khác cũng không thiếu cách bày trò short phái sinh.

9 Likes

Tình hình có lẽ các cụ năm nay chắc chỉ cho Đậu làm nhà được thuận lời thôi chứ ko làm ăn được chứng cháo gì rồi! :sweat_smile: :sweat_smile:
Hy vọng xây nhà xong đổi vận! :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

11 Likes

E cut đi cut lại cut tới cut hồi, chắc cũng âm tầm 50% nav r :sob::sob:

3 Likes

Chúc e mau khoẻ, qtrọng nhất bây giờ vẫn là sk, tiền mất có thể kiếm lại được, còn nhiều tiền đến mấy cũng ko mua được sk… nên time này e vui vẻ, sn tích cực, lạc quan nghen… mưa sẽ tạnh… trời nắng đẹp… rồi đâu lại vào đó…
:rose::rose::rose:

9 Likes

Tân gia nhà alo C nè… @Daucove709 nhá…
:heart_eyes::kissing_heart:

2 Likes

E cũng đang tính vậy. Chắc phải đổi sang mã nào khoẻ hơn. Nhưng phải chờ nó rơi ổn định đã ạ. Chứ em thấy nhiều mã cơ bản vẫn chưa rơi về vùng giá hấp dẫn nếu mua sợ lại đến lượt nó chỉnh ạ.

4 Likes

thực tế nếu chửi thì nhiều lắm, ko riêng gì VPS đâu bác :grin:

1 Likes

Họ F nó có sức hút vs mình ghê gớm, ko biết các bạn thế nào?

3 Likes

Tager =))))

Lều báo viết content kiểu ối giời ơi thật :)))))
Kiểu này chắc tuần sau bank toang quá :rofl:

5 Likes

Sắp rồi chị! :four_leaf_clover:

5 Likes

Bóng đá ơ… :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Vậy la còn duyên ùi bác ạ

3 Likes

:relieved: ơ quả mơ kkk , à chúc mừng bác đậu xây nhà mới nha

4 Likes

Lâu rồi mờ…xây mãi chưa xong :))))) :rofl: :rofl: :rofl:
Chủ đầu tư đập hết tiền zô ck thợ không có tiền không chịu làm! :laughing:

6 Likes

Đùa chứ nhìn thị trường ck nước ngoài xanh mướt…mà thấy ckvn kỳ ghê! :relieved: :relieved: :relieved:

8 Likes

chúc c mau khỏe để qua cơn vật vã này với chúng em :frowning:

5 Likes

Hic hic… C thua ck, thua lô đề, thua luôn bóng… nhọ thật @Daucove709 ạ… chào cả nhà… e đi đây… :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

Ối giời! Chị oánh cả bóng nữa thì thôi chứ…! Đề nghị chị ở đâu ở yên ở đó…không đi lung tung…đặc biệt dạo này các sông ở SG đều rất có mùi…không nên bơi ạ! :sweat_smile:

6 Likes

Short mãi thì cũng phải long thôi, kệ bác ạ

3 Likes

TT thế giới đang xanh,tuần sau éo có 1 lí do gì mà đạp cả… đáo hạn PS nữa

4 Likes