Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Hẳn là a Q ở Thanh Xuân :joy::joy::joy: có khi lại a Quang, a Quác nào chứ a Q thì nhất định ko phải ở TX

7 Likes

Bác mở pic mới cho em điểm danh với ah. Em đủ tiêu chuẩn hộ nghèo trong diện lũ quét lần này rùi ah.

6 Likes

E mạnh dạn cắt gần như hết tk khi -20% nhưng hàng ngày vẫn Q tâm đến Tt Ck và thấy tt ckvn thật sự khốc liệt,

5 Likes

Thời điểm này Bác nào vẫn còn kẹt cp cố gắng bình tâm, đừng suy nghĩ quá ảnh hưởng đến sk… mong 1 ngày không xa bình minh sẽ trở lại với các nhà đầu tư Ck rừng hoa sim màu tím

6 Likes

Chắc ý trời nên thứ 6 cuối phiên tôi vẫn chưa cutloss được các cp còn lại trong tk như IDI HQC CMX ANV bác. Chắc ý trời cho tuần sau cutloss giảm lỗ hơn ( tôi có linh cảm như vậy).

21 Likes

Thế hả chị :))) em cũng nghe người trong group bảo đi ngang Thanh Xuân có thấy gì đâu :rofl: k biết có bịp k đây

4 Likes

Nhà em ở Thanh Xuân mà không biết dzọt ra đâu bác?

5 Likes

Trêu mà e, anh Q ở Mỹ Đình cơ

5 Likes

cũng đọc tác phẩm này luôn hả đồng chí :relieved:

3 Likes

Cá nhân tôi nghĩ đợt sập mạnh đến từ nhiều yếu tố như: Fed tăng ls, bước đầu suy thoái kinh tế Tg, tình hình bắt bế Vn, Ckps, bán khống…mà nếu không có CKPS và bán khống thì Vni chỉ giảm tới 120x-123x là tối đa. Nhưng vì ckps và bán khống ( các cá mập mượn vay kho cp ở các cty ck, hoặc cty cho nội bộ mượn kho cp bán khống) nên Vni và cp riêng lẻ mới sập về 118x và có thể sâu hơn nữa. Đã mượn kho bán khống ở giá cao thì phải làm sao để mua lại giá càng thấp trả lại kho mới lãi cao.

15 Likes

Đọc 5 lần rồi đồng chí, quyển này với Giết con chim nhại là 2 quyển gối đầu nằm của mình

4 Likes

Em chịu , em ở SG nên thấy tụi nó chụp đăng lên em hỏi mn nè

4 Likes

Rooftop này ở đâu vậy Mèo ? Nhìn quen quen ta

3 Likes

Dạ đường ung văn Khiêm bình thạnh chị.

3 Likes

Haha, nếu mở pic 3 cũng là pic cuối cùng năm 2022 và trong Pic 3 này có hứa với các bác trong group là 100% các bác đang lỗ, đã lỗ trên 30% - trên 50% trong Pic củ mà hòa vốn rồi lãi trở lại hết trên 20% trong pic 3 thì tôi sẽ mời các bác trong group 1 bữa tiệc tại nhà tôi hoặc nhà hàng gần nhà tôi ở Tphcm. Vì thế, tôi phải cân nhắc kỹ thời điểm, ngày giờ…phù hợp thích hợp hợp phong thủy thật sự…để tất cả mọi người về bờ và có lãi trở lại. Nếu không tôi sẽ không mở thêm pic nào nữa trong năm 2022 thậm chí 1 vài năm tới.
Do đó, nếu các bác @Thanh_Mai1 , @Foxx , @kimbio89 hay bác @Paris và nhiều bác khác muốn tôi mở pic mới và rành về phong thủy, tử vi…thì cho ý kiến.
Vào 1 chiều tối mưa tầm tả, sấm chớp vang trời giông to gió lớn bão tố mùa thu tháng 8/1983 …tại 1 vùng quê xa xôi hẻo lánh có 1 người phụ nữ sau 9 tháng 10 ngày đã sinh ra 1 cậu bé mang chân mệnh đại hải thủy, tướng tinh xon lợn quý ( quý hợi)…cậu bé ấy ăn khỏe lớn nhanh như thổi…mời @Thanh_Mai1 @kimbio89 @Foxx…và các bác rành về tư vi phong thủy…vào xem tử vi cho ngày giờ hợp phong thủy cho pic mới ( nếu có thể cho tên pic mới và chọn người canh xông pic luôn).

39 Likes

Haha, nếu mở pic 3 cũng là pic cuối cùng năm 2022 và trong Pic 3 này có hứa với các bác trong group là 100% các bác đang lỗ, đã lỗ trên 30% - trên 50% trong Pic củ mà hòa vốn rồi lãi trở lại hết trên 20% trong pic 3 thì tôi sẽ mời các bác trong group 1 bữa tiệc tại nhà tôi hoặc nhà hàng gần nhà tôi ở Tphcm. Vì thế, tôi phải cân nhắc kỹ thời điểm, ngày giờ…phù hợp thích hợp hợp phong thủy thật sự…để tất cả mọi người về bờ và có lãi trở lại. Nếu không tôi sẽ không mở thêm pic nào nữa trong năm 2022 thậm chí 1 vài năm tới.
Do đó, nếu các bác @Thanh_Mai1 , @Foxx , @kimbio89 hay bác @Paris và nhiều bác khác muốn tôi mở pic mới và rành về phong thủy, tử vi…thì cho ý kiến.
Vào 1 chiều tối mưa tầm tả, sấm chớp vang trời giông to gió lớn bão tố mùa thu tháng 8/1983 …tại 1 vùng quê xa xôi hẻo lánh có 1 người phụ nữ sau 9 tháng 10 ngày mang thai đã sinh ra 1 cậu bé mang chân mệnh đại hải thủy, tướng tinh con lợn quý ( quý hợi)…cậu bé ấy ăn khỏe lớn nhanh như thổi…mời @Thanh_Mai1 @kimbio89 @Foxx…và các bác rành về tư vi phong thủy…vào xem tử vi cho ngày giờ hợp phong thủy ( nếu có thể ch

16 Likes

Bác 83 giỏi thế còne 93 sao kém thật :frowning:

4 Likes

Tháng 8/1983 thì lại ko phải mùa thu rồi bác, e ko rõ bác sinh ngày mấy, nhưng nếu từ ngày 9/8 trở đi là tháng 7 mưa ngâu rồi bác ạ

3 Likes

Khi nào bác bắt đầu mua lại hãy lập Píc mới - khởi đầu mới lại luôn bác ợ

4 Likes

Haha, tôi đã đầu tư 9 năm ghi chép cẩn thận lưu vào máy tính và trước khi ngủ còn nhép nhép lại mà còn quên đây…lần giảm mạnh nào cũng bị dính 1 là bắt đáy sớm, 2 là kỳ vọng…nên ko cutloss sớm…dù đã nghiền ngẫm nát TA, FA…haha. Năm 2016-2018 tk âm trên 30% trước khi có lãi 50%-100% trở lại năm 2019- trước năm 2020. Năm 2020 âm tiếp trên 50% trước khi có lãi trở lại 100%-200% cuối năm 2020 và năm 2021…
Haha, giờ đã có 1 vợ 2 con rồi…mà nhiều lúc vẫn quên…thấy các em nữ xinh đẹp mơn mởn…là lòng lại xuyến xao…haha.

34 Likes