Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Chị lườm luôn chứ :rofl::rofl: H cứ chuẩn bị xem phim là ông ck căng thẳng lắm luôn

4 Likes

Thế là ngon rồi giá 5.3 là yên tâm lắm rồi

4 Likes

Kiểu thằng e ăn chơi mất 20tr bị bố mẹ đánh, thằng anh chơi chứng mất 200tr bố mẹ động viên thôi cố gồng đi con zai :rofl:

5 Likes

Dạ! Đức đẹp trai! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

8 Likes

:joy::joy::joy:

3 Likes

Mai đáo hạn phái sinh bác phán đoán xem thị trường vận động như thế nào?

3 Likes

186518735_105118145112316_6061034788867234381_n
ủa qua tới phim rồi hả mọi người ? :roll_eyes:

7 Likes

image

Vni thủng 120x rồi mà OGC vẫn chưa về vùng hỗ trợ cứng 7.0x-7.7x nên giảm là điều tất yếu bác.
Và thêm các tin tiêu cực nữa.
Tuy nhiên nếu chỉnh giảm này vẫn giữ trên 12.0 thì tương đối ổn bác.

12 Likes

HAG ổn hơn, ngon hơn HNG trong ngắn trung và dài hạn bác.

11 Likes

image

DLG vào dưới 5.0 đầu tư cho trung dài hạn ổn bác.

7 Likes

Từ lúc HNG họp đhcđ là bất ổn hơn so với HAG phải k bác

3 Likes

Bác @Oceanfutureman cho e xin nhận định mã BVH ngắn hạn và chiều hướng nắm giữ 1 năm đc ko ah? sắp tới e bận việc nên định all in 2 mã r để đấy thôi. cám ơn bác.

5 Likes

hi vọng lên 1300 để anh em có oxi tieps tục thở

4 Likes

Nhờ bác Ocean và anh em xem chart của dòng ck như SSI, các mã hôm nay đều cso nến Shoting Star, k biết với mẫu nến này có áp lức bán vào ngày mai k, e nhớ đợt ASM cũng có nến này ngay đỉnh 25.7 và sau đó là tụt, nhưng lúc đó ASm ở đỉnh còn ssi chỉ dg trong gd hồi

3 Likes

Vâng, nên h con quỷ này nó mà down là tèo luôn :smiling_imp::smiling_imp::smiling_imp:

4 Likes

Mình ko những có con quỷ này mà con nào cũng có: CEO, DRH, LDG, SCR, HAR, VPH, nặng tình với các em nó quá nên các em ấy níu kéo ngoài đại dương miết à

5 Likes

Chuẩn ạ. SSI stupid kinh. Em ra cập nhật số đt mới nó bắt em ký phát khùng lun. Ký đến hơn 20 lần không được chấp nhận. Em kêu thôi đóng tài khoản khỏi đổi số đt nữa nó mới thôi ko bắt em ký lại nữa :crazy_face:

3 Likes

OCH qua tăng trần nay đỏ quạch cuối phiên…buồn hiu hắt

4 Likes

Cũng vào 2 mã giá đỏ lướt T0 mà chiều nó đạp phát nữa nên double lỗ luôn

3 Likes

Ko phải mình nặng tình mà dòng đời xô đẩy ko chia tay đc đấy bác :laughing: đẩy ra tận đảo, ko gặp đc mà chia tay hahaa. Mà bác chơi cả làng bđs vậy cũng ko khác gì em all in :sweat_smile:

4 Likes