Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Ntn mai có tăng 60 điểm ko các bác êi. Tin tốt quá mà :joy::joy::joy:

3 Likes

Tin mọi người đang mong chờ đa đến. Hy vọng phiên mai đáo hạn phái sinh bọn lái không dám điều khiển thị trường

5 Likes

Có o trên ui đấy, bác tìm la ra. Nay em thoát dc em y lúc gần 20,

2 Likes

Bác Ocean oi, mai TT có ổn chút ko ạ? Hay lại rung lắc đi ngang ạ

2 Likes

Trc bac biển nx em hng chưa thấy có tin hay trong trung hạn hay sao đó… nên minh cut em y, chuyển em khác, thấy cũng ko co duyên

2 Likes

Bác @Oceanfutureman giờ cứ yên tâm duy trì pic để tìm và giới thiệu những cp tốt cho bà con nhé

2 Likes

Trong ngắn hạn đến 2023 có nhiều thứ ko tích cực:

• Bầu Đức đã đăng ký bán hết cổ phần trong HNG
  • Quý 1 báo cáo lỗ, lỗ lũy kế vượt 3500 tỷ
  • Dự báo lỗ lũy kế gần 7800 đến 2023

Ngược lại với HNG thì HAG do bầu Đức tái cơ cấu kinh doanh cho “heo ăn chuối” và đã có doanh thu gấp 3 lần cùng kỳ trong Quý 1 đạt hơn 802 tỷ và lãi gần 290 tỷ - con gái bầu Đức mua thêm 1tr cp của HAG.

=> Nhiều tin tích cực hơn nên trong ngắn hạn hoặc chí ít cũng đến 2023 thì HAG khả quan hơn HNG đó các bác :grinning:

8 Likes

Pic mới cụ @ocean khai thông giúp e con LGL nhé ạ :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Hôm nay tớ bán rồi mua được hẳn 100 HQC lãi ra 15k vnđ Đậu ạ, nhìn đường giá đi up-down công nhận dị thật :rofl:

3 Likes

Tối cơm nước xong nghiền ngẫm chút. E lại thiên về chiều hướng mai VNI sẽ đỏ nhẹ???. UBCK thay tướng xong ra thêm thông báo dừng phái sinh ( hoặc ko cho tự doanh phái sinh) ??? Ko biết có % xảy ra ko :slight_smile: như thế dòng tiền thay máu chắc mới vào mạnh đc

5 Likes

có vẻ lần này mới gọi là thanh lọc bớt để quyết tâm nâng hạn nè :)))

6 Likes

chịu đỏ tháng rưỡi rồi, thêm mấy phiên nữa chắc ko sao đâu, cùng lắm trắng tay thôi :))))

7 Likes

Vâng. Đỏ này đỏ để gom r, test lại đáy phát nữa e giải ngân nốt 30%. Xong xoá app thôi :slight_smile:

6 Likes

Ơ ơ ơ :slight_smile:

3 Likes

haha chí lý … àh ko, quá chuẩn :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Hahaa! Đậu nhảy zô thọt mất tiêu rồi! :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Giờ này tinh thần chứng sỹ đang yếu ớt, cứ có tin bắt bớ, abc này nọ là rục rịch thoát hàng thôi, cộng với phiên đáo hạn phái sinh, cuối tuần nên phiên ngày mai khả năng cao là đỏ.

3 Likes

rùng mình thiệt :))))

3 Likes

à tớ định bảo tớ lao vào bắt cũng lỗ mất 100k, mất 2 ly trà sen highlands size M rồi :)))

4 Likes

xin hỏi lại xác nhận là đồng chí là nam hay nữ thế :thinking:

2 Likes