Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

haha ko phải đâu bác ơi, do e uống nc suối … mọi ng uống bia nên da nó đỏ đi đó :joy:

6 Likes

Ặc… :grinning::grinning::grinning:

4 Likes

tới giờ e còn chưa đc ăn bữa tối đây, khóc thầm lần 2 sau câu nói của bác bác ơi :)))

5 Likes

Bác nói e mới để ý, tay bác trắng nhất thật. mỗi tội xương quá nên ko hấp dẫn :). tay này chơi game hay phải biết :slight_smile:

7 Likes

Ha ha ha… :yum::yum::yum:

4 Likes

A biết chỗ mắc hơn cả el gaucho, yên tâm.

5 Likes

gõ báo cáo tới khuya luôn dị, nảy ko ra quán ngồi gõ sẵn giao lưu với mọi sẵn rồi ăn tối luôn cho tiện :joy:

4 Likes

sao bác chuẩn v … game thủ đích thực đó chứ :grinning:

5 Likes

Ôi… gặp 3 hốt boi… giờ C còn chưa ngủ được đây nài… help me A @Oceanfutureman ưi…. :grinning_face_with_smiling_eyes:

4 Likes

Chắc bác hn đang buồn vì ko gặp đc @Hihi96 đúng ko :slight_smile:

7 Likes

Người tôi tay chân ngực bụng mặt…lông lá râu ria nhiều quá mà thời tiết khí hậu Vn thì hay ẩm thấp nóng bức…nên nhiều khi ngứa khó chịu gải như " Tề Thiên Đại Thánh" vậy đó, khó chịu lắm. Tôi thích không có lông hơn.

10 Likes

Uầy… mạnh mẽ ghê … Mà C thít nha… ha ha…
:yum::yum::yum:

4 Likes

hahah ko gặp cả bác @Meocon007 nữa mà, hẹn mà ko gặp đủ mọi người thì hơi tiếc thôi ah :stuck_out_tongue:

hahaha ý gì đây chị đẹp :relieved:

4 Likes

Bất kì quán nào ở SG e cũng cử dc người gải hộ chủ tịch dc hết, chủ tịch cứ yên tâm sắp xếp có mặt là dc :joy:

8 Likes

Ha ha… e xlý được hết á… bác @Oceanfutureman chỉ cần nhắm mắt 1 phút 30 giây là xong ngay ầh…
:grinning::grinning::grinning:

5 Likes

Ngày xưa đậu cũng trắng lắm…giờ đi công trình miết trắng sao nổi! :laughing: :laughing: :laughing:

7 Likes

đây đây người con xứ quởn mặt bún ra sữa như sanh viên đây rồi :joy:

4 Likes

ông Đậu h mới xin lỗi vợ xong lên chém gió đây :slight_smile:

5 Likes

Nhiều khi…biết rõ quá cũng không tốt nha! :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Thoy… @Daucove709 zẫy là handsome ròi… 10 đỉm cộng… zìa chỗ nằm im… :heart_eyes:

6 Likes