Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Ặc… :grinning::grinning::grinning:

3 Likes

nhẽ nào lại thế :slight_smile:

5 Likes

Ha ha ha. :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tin tức trc khi đi ngủ. Báo chí gì mà lên bài đêm hôm ntn :slight_smile:

4 Likes

Hết khoe tay giờ lại khoe chân nhỉ? Chân bác @Biet.du.la.vui sao giống chân phụ nữ vậy?

4 Likes

Chân đó mà là chân bác ấy thiệt e ko dám gặp đâu chứ đừng nói là sếp.

6 Likes

Ảnh tắm bia trên mạng bác ơi, chứ e nam 90% :slight_smile:

5 Likes

10% kia quyết định thẳng hay cong nha :joy: :joy: :joy:

8 Likes

99% nam còn chưa khẳng định là nam, có 90% nghĩa là sao đây? Mà sao ko đưa ảnh chân nam lên, đưa chân nữ lên ý gì đây?

7 Likes

E yêu cái đẹp, nhất là các hot girl :slight_smile: nên chọn ảnh nữ thôi

3 Likes

Kèo này căng. Chắc phải vào SG nhậu thật mới xác định rõ đc :slight_smile: hẹn bác ngày về bờ nhé

5 Likes

ok em chờ bác nhé :wink:

3 Likes

-10% mà nay chốt lời ceo rồi gần bờ nhất hội, vào thôi còn chờ j nữa???

5 Likes

Em chào các Bác. Thứ 7 vui vẻ. Phiên nay và mai không có thế lực thù địch nào làm âm xèng của chúng ta😅

8 Likes

Các PCT hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc quá :sunglasses:
Tay a @Daucove709 hơi ngăm đen hơn so với mọi ng vì làm xây dựng, ra nắng nhiều hơn.
A @Spiritvn đã kết hôn nên là người đeo nhẫn cưới còn lại.
C @NguyenSuSan là bàn tay nữ duy nhất.
Còn lại là tay hotboy @justintee rồi

Nguyên dàn lãnh đạo từ CT đến PCT toàn ở SG hết trơn :laughing:

11 Likes

Chúc các bác ngày cuối tuần vui vẻ, e dự đoán hôm nay tt sẽ tham chiếu đến cuối phiên, ko đỏ lửa đâu mọi người yên tâm😆, @Spiritvn em viết bảng kiểm điểm tối qua rồi bác, qua tháng e ra nộp nhen…

6 Likes

Tay Su đeo đồng hồ màu Hồng hửm?Nhìn cái tay Bác zai đeo vòng kia nuột như tay Ngọc trình í. Ce chúng mình thua 1-0.:joy:

8 Likes

Chào Bác người quen. Chúc Bác cuối tuần vui vẻ nhé. Mình thì dự đoán nay có phiên đi ngang, còn phiên mai thì khá hơn. Khả năng 100% tham chiếu Bác ạ🤣.

5 Likes

ơ ơ em vô Saigon chơi nguyên tuần mà các bác tụ tập không thấy thông báo để em được diện kiến, buồn quá :pensive::pensive::pensive:

chúc cả nhà cuối tuần nhiều niềm vui ạ!

4 Likes

E chào bà con, chào @Oceanfutureman … chúc cả nhà 2 ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ, ấm áp, hp bên gia đình và những người thương yêu… SG hôm nay nắng đẹp…

10 Likes