Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Túc tắc tăng dần

5 Likes

A cũng đang oánh bạc vs e nó?

5 Likes

Ơ… nói lâu rồi mà.
Chơi hàng hủi khi người khác xa lánh…haha
Chờ ngày tái cấu trúc

7 Likes

Cp ngành bảo hiểm như BVH, MIG…là cp an toàn, tăng trưởng ổn định…khi Fed và Bank VN tăng LS…nhưng tỉ suất sinh lãi thì tại mức giá hiện tại mua vào thì tỉ lệ sinh lãi không cao.

15 Likes

Bác cho e hỏi list của bác sắp xếp ngẫu nhiên đúng ko ạ?

4 Likes

HQC - mô hình xu chiêng đi biển =))

10 Likes

bác @ANI là cổ đông chân chính của FLC ROS đấy

7 Likes

:joy: :joy: :joy: ultr

2 Likes

BSR tây múc dã man thật, mấy phiên liên tiếp r. Con PVD đầu phiên chiều còn màu đỏ

3 Likes

Họ nhà dầu đợt này khá ổn, giá dầu thế giới vẫn nhích dần 110$, giá xăng trong nước tin tức tăng tiếp, và thấy bên TQ mở cửa trở lại thì nhu cầu tăng lên.

3 Likes

Đúng rồi bác. List sắp xếp ngẩu nhiên các mã đã lọc tạm thời. Vì tỉ lệ phần trăm mỗi lần lọc xong nó nhảy lên nhảy xuống hơn kém nhau có 2-5%.

6 Likes

Nhức đầu con QBS quá đồng chí :expressionless:

4 Likes

Cho mọi người xem mô hình con QBS mặc gì đi biển bác ( hay ko mặc gì cả)?

12 Likes

Tt có xu hướng test lại đáy tiếp à các bác

3 Likes

Con này nó đang xây lâu đài cát bác ạ (mở lên là thấy ngay khỏi cần vẽ luôn) 🫤 chắc sóng sắp xô đổ tới nơi rồi . Đang mong cho nó thành hình mảnh còn lại của cái xu chiêng HQC kia mà có vẻ khó

5 Likes

giá xuống vol tụt, đang nhỏ lẻ chơi với nhau đi ngang nên hơi chậm rãi thôi đồng chí :relieved:

sếp nhanh mấy vụ này ghê hồn :joy:

5 Likes

Hold được hả đồng chí 🫤 ? Nhìn ngứa mắt muốn cutloss mấy lần rồi mà ko cutloss đc

3 Likes

chưa có dấu hiệu sẽ test lại đáy đâu bác, T2 bao giờ cũng đỏ nên ko lạ đâu … có bác nói VN thắng TL thì TT sẽ tích cực chứ riêng em thấy nó ko khác gì :joy:

3 Likes

Các cao nhân cho em hỏi có nên mua giá DIG hôm nay không. Nửa muốn mua nửa không vì cảm giác nó tăng mấy phiên rồi sẽ chỉnh. Ngân sách hạn hẹp nên ko mua từng phần được. Cảm ơn các bác

3 Likes

Cái gì mà hàng của @justintee mà nhìn ngứa mắt muốn cắt mấy lần mà cắt ko được là sao?

10 Likes