Friends & Ocean : Sau Cơn Mưa - Trời Lại Sáng

, , , , , , ,

Nốt mai ui em dc nghỉ hè ùi… ôi có time ngâm cứu list của bác @Oceanfutureman

3 Likes

Cám ơn bác @Oceanfutureman tóc đã mấy sợi bạc chơ những đảo nhân như em. Quyết tâm vào đất liền!

2 Likes

Đợt này bận quá thủ trưởng ạ ( kiếm xèng làm vòng mới ). Mai nên giải ngân thêm 1 số mã trong list của thủ trưởng hay đợt pha chỉnh mới vào ạ ( hiện e đang có IDI, LDG, OGC, CEO, HUT ). :smiley:

5 Likes

Haha, bác Biển vui tính quớ, cơ mà bác kẹp đôi kiểu bia kèm lạc hay kiểu thịt ■■■ mắm tôm? Em chỉ sợ đôi nào cũng hát bài Nơi đảo xa thì ai ra đón về bờ đây bác

3 Likes

Tui tìm ông đỏ mắt lâu nay ko thấy, dạo này đi ăn mảnh 1 mình ko hú hí gì cả, lick toàn hàng xịn chúc mừng ông nhen, tui được chủ tịch chỉ định nắm tay bác @Mr.NaK để bác ấy kéo lên đỉnh luôn, nghĩ tới lên đỉnh hồi hộp quá ông ạ😂

7 Likes

Nhờ bác Biển tư vấn. hiện e đang cầm 60% tiền 40% cổ phiếu. Mai có nên giải ngân thêm ko ạ?

2 Likes

em định giải ngân vào ITA được ko ạ?

2 Likes

Em chưa có ai ẵm bồng nè, em về đội anh nha anh @Oceanfutureman :joy::joy::joy::joy:

2 Likes

E vẫn chờ list cuối của bác. Hqua trả giá CEO DIG GEX thấp quá ko dính đc em nào, mấy ẻm chạy hết e tiếc ghê luôn. Giờ còn mỗi 1 ít IDI trong tk vừa về bờ hôm nay

2 Likes

bước đầu là em tra các mã hợp phong thủy với em. hihi rùi ngồi ngắm em ý , em tự nhận thấy là giờ em rén lắm ạ

4 Likes

Số 30 - bồng 5 em nhé,
Một số mã tính từ đáy vừa rồi cungz tăng trên 30% như DCM DPM, PVC PVS …

2 Likes

Mai giải ngân thì hơi lưng chừng xuân khá nguy hiểm, hoặc là bắt đáy mấy hôm trước hoặc là chờ chỉnh ở cản, test lại đáy, xác định xu hướng chắc ăn như @Tuan_Le7 và sếp Biển đã nhắc nhiều lần. Có thể mua ato 1 ít cp mình đang có để lướt, vì mai có thể vẫn là phiên tăng chứ ko nên mua với tâm lí nó đã quay lại uptrend.

Mình cũng đã bán bớt những ngày gần đây hiện còn đã điều chỉnh về 40% cash chờ thời cơ giải ngân.

Khi thấy ai cũng hào hứng mua thì nên cẩn thận.

15 Likes

Nice to meet you, my ocean partner @thanhmai_1 !

4 Likes

Ẻm này hết điểm vào rùi

4 Likes

Cảm ơn bác

2 Likes

Kaka…hàng bác @Oceanfutureman tặng thì cứ nhận cái đã

4 Likes

Thôi rồi. Em tươngr bác tương tư chị 3 em. Bắt quả tang. :neutral_face::neutral_face:

4 Likes

Ơ hay… vẫn duy nhất Gió nhé.
Nhưng hàng bác Biển tặng vẫn phải nhận chứ.

4 Likes

Okay fine… hoàn cảnh xô đẩy :rofl::rofl::rofl: hợp ní ạ. Xui cho bác. Cả 3 và Bel đều là chị cụa em :rofl::rofl:

3 Likes

Xui gì đâu. Lộc đấy :smiling_face_with_three_hearts:
Nói nhỏ, vẫn Gió nhé

4 Likes