GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Thoái vốn tại hai đơn vị âm vốn chủ sở hữu, OGC có 156 tỷ đồng lãi ròng 6 tháng đầu năm

2 Likes

Lỗ luỹ kế có phát hành vào mắt, nhìn TTF đi. Lái nó kéo là kéo ngồi mà hưởng, chứ cứ tung tin vịt ngan :))). Dah đến các bố còn bảo A7 vào thì chịu :)))

Em chào bà con. Hôm nay em chính thức bị em Covi hành rồi,cứ đến tối là sốt đau người, nhà em trẻ cũng bị rồi mệt ghê. Hy vọng Cig quay lại đường đua các bác nhỉ

3 Likes

Lại 1 thánh đập đầu lan can, trứg đòi khôn hơn vịt.

C mà nghe @NguyenSuSan hát sẽ mê… chữ ê… kéo thật dài… e nói thiệc… hihihi :yum::yum:

10 Likes

Tôi bảo lái nó kéo ngồi mà hưởng, đúng sóng game ăn đủ nhưng đừng tung tin vịt :))). Chơi game đúng nhịp là lồi mồm

Nay 8/3 bác khoai k ở cùng e à

Các ông cứ tung tin A7 A4, đổi chủ, phát hành làm méo gì. Toàn tin vịt, hàng lái vào đúng nhịp là ăn ngồi mà hưởng

Ặc ko rủ a đi nghe cùng cho vui

3 Likes

Tôi thấy bác khoai còn khách quan, ít nói. Chứ cái ông cuoptau ảo lắm

Haha

Thế thì dịp nào c vào SG nhất định hẹn gặp @nguyensusan nhé em

2 Likes

Tại sao giờ vẫn ế đấy,cái gì cũng có nguyên do hết

2 Likes

Vầng ông thì bố đời.Cũng thèm được mua hàng tốt mà vẫn tính này thì đến 100 tuổi vẫn ko lấy nổi vợ.CH Ó NÓ LẤY

2 Likes

Em đang ở nhà nghe trực tiếp trên FB đó anh. Đợt này em có dám đi đâu đâu ạ.

1 Likes

Dịch mà em

2 Likes

Haha, do vô duyên :)). Thôi vào trêu ae tí chắc do rảnh quá. Sau thoii k vào nữa nhé. Thank ông. Tại ông chửi tôi quá nên cú cứ vào trêu cái. Ông lịch sự rồi tôi lại k trêu nữa:))

Bác ơi, vui thôi đừng vui quá ạ

Ô mua 10 con ch ó cái về nuôi đi,tính này ko lấy nổi vợ đâu,tính hơn đàn bà thì ko lấy được vợ thì ko trách ai được

2 Likes

Kệ bạn đấy đi em,mãi ko có nổi 1 cô vợ,anh bảo mua 10 con ch ó cái về mà nuôi,tính bằng 10 con kia

3 Likes