GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Bác lấy không…nhà e còn hàng này

Chúc cả nhà Bác nhanh khỏe nhé. Mai cig mà ce thì :muscle: khỏe ngay Bác ạ

1 Likes

Em chào bà con…chào hác @NguyenSuSan …chúc buổi tối 8/3 vui vẻ…hôm nay bản em niên hoan cho chị em 8/3…líu hết cả môi rồi…đi 1 bước lùi 2 bước…mãi kh về đến nhà…

34 Likes

May bác cướp tàu còn nói mà nhữg đứa như chú ăn xong lại ỉa vào mõm của chính mình, bác ấy k nói thì k biết các chú sẽ ntn nhỉ, k tưởng tượng ra nổi cảnh tượng ấy

Chúc mừng bà con hôm nay 8/3…OGC…JVC…DAH…xanh tím lịm…chúc bà con luôn có bia ngập mồm…OGC hôm nay chính thức bà con ăn t3 21%…mai ce là 28%…

33 Likes

CIG…bà con cứ yên tâm…các đội đánh nhau xong rồi lại điên ce tím lịm

28 Likes

Có tin ogc kéo như CEO ha bác Khoai ơi

1 Likes

Làm 3 ce t3 là ổn rồi bác…buôn gì cho lại

19 Likes

Hihi… hôm nay Bác @Mrkhoai đi ăn cùng gđ ạ. Ngày đặc biệt tôn vinh người PN của mình mà… chuẩn mẫu mực Bác. Idol của e phải vậy là chuẩn ạ…! :blush::heart_eyes:

17 Likes

Em chịu…hihi…bà con cứ bia ăn đậm OGC là ok rồi

18 Likes

Bác yên tâm…đã chốt em mới cho vụ CƯỚP TÀU tiếp theo…sau OGC

37 Likes

Èo cứ ngỡ nay bác khoai nắm tay e đi dạo sài thành chứ

Ô… Ớ…Ôi… @Mrkhoai xuất hiện rồi nè… nhớ bác quá… hihi :blush::heart_eyes::star_struck:

8 Likes

Haha :)) ok ok. Thôi vui tí thôi, tôi cũng chẳng đôi co làm gì, mất hay. Bye bác nhé. Bác thắng tôi thua.ae vỗ tay cho bác cuoptau

Hóng e siêu phẩm của bác khoai quá

1 Likes

Chuẩn bác…CIG lái đang chơi bài sóc cá trong bể…bác nào kh chịu nổi nhiệt nôn hết…họp ĐHCĐ tin ra là cháy hàng

35 Likes

Dạ. C vào SG thì ới e nha. E chốt ròi á…:blush:

12 Likes

Bác làm em ngơ hết cả người…1 cảm giác YO khó tả…

22 Likes

Tối nay bia 333 phê quên lối về bác nhỉ… :star_struck:

6 Likes

Nói sai:ko phải thắng hay thua.Quan trọng là vì bà con nhỏ lẻ.Ko cùng quan điểm thì đừng vào đây phá.

8 Likes