GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

hi. nhờ giác quan đuổi chữ đoán ý em cũng có bia ở tài OGC và bù được lỗ CIG, hôm qua cũng được chồng tặng quà 8/3 nữa Bác ạ. em cảm ơn món quà OGC Bác tặng bà con nha

13 Likes

Em bị F0 đang ở nhà dưỡng sức thôi bác ui,em Covi đang hành em ah

1 Likes

Có gửi riêng cho nhau thì gửi chứ c sao mà theo kịp tốc độ xóa ảnh của e :)))

5 Likes

Nhất trí ạ…sau khi pm cho 10 bác ngẫu nhiên trong danh sách ủng hộ Quỹ GÀ BAY…em sẽ pm cho các bác…@Tuelinh @Karma @Sonhainguyen176 …các bác ý sẽ pm hoặc đánh công khai lên píc để bà con tham khảo…tùy tình hình để pm gom giá đỏ đánh du kích hay là công khai CƯỚP TÀU nhé bà con…

44 Likes

Rm chào bác Khoai :smiley:

2 Likes

đợt này mọi ng pm những người hay tương tác cho chắc Anh nhỉ, mấy vố rùi sợ chim lợn quá. mất công sức tấm lòng của Bác và mọi người đặt nhầm chỗ

24 Likes

Cụ khoai cụ hươu cho em theo tàu mới với nha

1 Likes

E cũng đang bị covid hành

1 Likes

Chưa tbaasy ảnh bác @Karma nhỉ…

19 Likes

e chào bác Khoai và cả nhà, chúc bản mình hôm nay OGC, DAH, CIG tím lịm.

4 Likes

Nhất trí bác…chúc bác đã ăn đậm OGC

22 Likes

Bà con lạichuẩn bị gạo nước lên tàu nào :smiley:

25 Likes

Ha ha đợt này lại k thấy chim đâu a P nhỉ, cứ canh lúc xấu xấu là bay vào hót cắn. Giờ thì chắc kiếm cái hang nào chốn rồi

14 Likes

Ogc còn lên tàu đc k bác

giờ chim đang tìm cách lập nick mới để xin được pm! hí hí

10 Likes

Bác cố gắng bổ xung vitamin C và oeol,ăn uống đầy đủ cho mua khỏi nhé. Em không muốn cũng cố ăn ah

2 Likes

Cảm ơn bác, sức khỏe gia đình em đã trở lại bình thường rồi. Chúc bác và bà con ngày mới nhiều niềm vui, cứ CE thì không con covid nào có thể làm ta yếu được.

3 Likes

up xong xóa thì mọi người sao kịp ngắm bác Khoai nhỉ ^^. Chúc Bác Khoai và cả nhà ngày mới vui vẻ, hạnh phúc

3 Likes

Chờ tàu mới đi bác, khi tàu đã chuyển bánh tốt nhất không có leo lên lại ngã gãy chân đấy bác ạ.

2 Likes

Giờ lên khá rủi ro rồi bác, hờ tàu sau cho ok nè

6 Likes