GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Vâng bác . Chờ tin bác

1 Likes

để tiền lên tàu mới Bác ơi. mà Bác có tên nick giống bác chim lợn hay vào quấy phá quá, làm em giật mình. híhis

13 Likes

Em thích quả đồng phục này bác ơi.

2 Likes

Vâng cảm ơn bác. E ăn thấy chán mồm lắm. Lại cứ sốt suốt :disappointed_relieved::disappointed_relieved:. Bác đỡ chưa

1 Likes

Em không có OGC, DAH mà chỉ đang ôm Tivi JVC và GÁI 18+ nằm im ạ.

6 Likes

Vậy là cũng được vào ds rút thăm hihi @Mrkhoai

1 Likes

Kk . Vâng. Em cbi sẵn valy . Lên tàu ạ

1 Likes

sau phi vụ này làm đồng phục nhỉ, chị đăng ký làm cho cả nhà 4 người luôn. đi ra đường tự hào lắm đây

10 Likes

em đang đợi đây bác :smiley:

1 Likes

Bữa giờ ko thấy già làng, ko biết bác ấy khoẻ hẳn chưa

Lần sau nếu đã cơ cấu thì cơ cấu ngay CIG hàng về giá 13-12.8 sang Tàu OGC…trong bí kíp Cướp Tàu - Mrkhoai…trang 28 có đoạn viết…chỉ chơi tối đa từ 2-3 cp…khi bạn chọn xong 2-3 cp và quyết định lên tàu…nếu 1 cp nào đó đội lái điên trước,đánh lên mạnh hơn thì hãy cơ cấu ngay các cp còn lại sang tầu siêu tốc…

Như vậy sẽ tối đa hóa lợi nhuận…bí kíp này các đội lái sợ nhất…nó tập trung hỏa lực mạnh vào tầu đã chạy…

Ví dụ như 2 tầu CIG…OGC…thấy OGC tăng nóng là cơ cấu từ CIG lên OGC ngay khi hàng về khi thấy CIG đội lái kh đánh lên…sau khi ăn đậm OGC…nhìn tầu CIG lái đánh lên…thì lại tập trung hỏa lực bắn lên tầu CIG…

Luân chuyển dòng tiền nóng để tối đa hóa lợi nhuận mới là nghệ thuật CƯỚP TÀU - Mrkhoai…

50 Likes

Em chào bác @Mrkhoai … qua có đau lưng không bác… :star_struck:

1 Likes

OGC qua em xuống tàu rồi, T3 về ăn 20% quá là tốt rồi. Tính em hay ăn non cho chắc, bác Khoai nói rồi 3 ngày ăn 20% làm gì ra chỉ có đi ăn cướp. Chúc các bác vẫn còn trên tàu OGC làm thêm vài cây CE nữa nhé. Em chờ tàu mới của bác Khoai

2 Likes

dạ. vâng ạ. em sẽ rút kinh nghiệm ạ, lúc OGC đang giá 11.5-11.6 mà cơ cấu thì còn bán được CIG giá 13 trở lên. nghĩ lại mà tiếc quá Bác ạ, rút kinh nghiệm sâu sắc ạ

12 Likes

Chuẩn bác…ý tưởng làm đồng phục GÀ BAY - F247 quá hay

26 Likes

Cảm ơn bác… em sẽ ghi nhớ bí kíp này… vừa rồi chậm chân quá ạ

2 Likes

Có thông báo nhỏ với cả nhà. Nếu tàu mới em may mắn trong 5 toa đầu em xin phép chỉ pm cho những nick hay tương tác trên pic. Vì mỗi lần cướp tàu số lượng gà bay mới quá đông dẫn đến chim lợn lẫn lộn. Em ít cmt trên pic nhưng vẫn theo dõi và sẽ nhớ được kha khá nick hay tương tác. Nick mới thì đừng nhắn cho em, e xin phép không rep những bạn e chưa từng thấy tương tác trên pic. Cám ơn cả nhà đã đọc còm :))))

29 Likes

Ừ nhỉ…già làng @Chetchuaso …tình hình bác thế nào rồi…có ở trên tàu OGC 11.55 không ạ

21 Likes

đúng là bài học đắt giá bác Khoai ạ. từ những lần sau F0 như em phải cố gắng tinh ý hơn chút để hiểu ý bác Khoai.

2 Likes

Mua sau một ngày nên khi đổi tàu nhảy ko kịp ý ợ :frowning: