GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Hihi…vậy là JVC BQ giá bác đã có lãi

19 Likes

Nghe hay quá bác, được triển khai thoii bác nè

6 Likes

Em xin học hỏi Bác ạh, chứ yếu yếu ra gió dật quá ạh :pensive::pensive::pensive:

1 Likes

Em chào chị… chị cho em xin mẫu tham khảo nhé… sau em cũng làm 1 bộ đồng phục tên phi đội gà bay247 để đi du lịch thì vui hết thảy

3 Likes

OGC tài trợ cho bộ đồng phục này ^^ nhưng e lại khum có OGC c linh ạ. Nhưng nếu có đồng phục e vẫn muốn xin 1 slot

8 Likes

bác nhớ pm e nhá

cái này quá tuyệt luôn ra đường có gặp nhau còn nhận người quen đc bác ạ hehe

2 Likes

Mong đuọc bác khoai pm lần.e ko lên tàu đc OGC .tiếc quá ạ.

1 Likes

chậm tàu như anh sau có tàu mới nhớ đến anh tý nhé :smiley:

2 Likes

Ha ha, quả đồng phục bao nhiêu đâu chị hỳ :grin::grin::grin::yum:có là tới luôn bác tài

12 Likes

Em lần đầu nhảy tàu chỉ dám 1k OGC. Nay T2 em xin trích trước chút đóng góp wuyx xây nhà cho các bé vùng cao. Bác Khoái cho xin tt tài khoản với ạ.

1 Likes

Cảm giác mặc đồng phục xong… đi đâu lại gặp được ae gà bay thì hữu duyên thiên lý năng tương ngộ nhỉ

2 Likes

Dạ, Tivi giá e 12.15 ạ. e sắp về bờ rồi ạ.

2 Likes

Bà con nên tbeo sát những gì em khuyến nghị…cảm giác soi habfg nóng có láu nó thay đổi theo lệnh mua bán của lái…khi em thấy CIG có vẻ lộ hàng …em đã alo bà con chỉ mua 13-13.2…Cũng may là hàng về lỗ ít…chứ đua mua xanh tím thì toi ngay bác ạ…khi thấy OGC vào sóng em đã alo bà con có cp khác cơ cấu lên OGC ngay…nhiều hác đã chốt PTC chuyển tầu OGC rất chuẩn

39 Likes

bác cứ tương tác và pm cho e nếu e có mã e sẽ nhắn ạ ^^

8 Likes

Ok em ơi. Mấy ce mình ngâm cứu áo đồng phục gà bay để gặp nhau mặc đồng phục cho các đội khác choáng luôn nhỉ :slight_smile:

5 Likes

hôm đó 2 vợ ck chị cứ quay ra hỏi nhau, sao Bác bảo cơ cấu sang OGC là ý gì nhỉ, Bác nhắc nhiều từ cơ cấu thế nhỉ. nhg ko nghĩ ra bán CIG sang. haha. lại rút thêm kinh nghiệm

18 Likes

Chuẩn bác…biết đâu …đầu ngõ lại có mấy anh em GÀ BAY…thì vui

27 Likes

Đón chờ em mới cùng bà kon. E lỡ mấy chuyến r nay bác công khai sớm cho e lên tàu vs nha

1 Likes

cảm ơn Bác

1 Likes