GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Vâng bác

14 Likes

Bác cũng hên là nhảy bớt đó.

1 Likes

Được mặc đồng phục với mn rồi đi off, nghĩ là thấy thích rùi e ơi ^^

5 Likes

vâng, em đảo DAH qua ạ. may là lên được tàu OGC ạ

9 Likes

hôm bác bảo cơ cấu sang OGC gấp là e biết hàng nóng rồi, hôm ý e đặt 11.5 CE theo bác mà không khớp, may mà sáng thứ 2 vừa rồi có chỉnh để lên tàu bác ạ. Đúng là cứ làm theo lời bác, không đua xanh tím, mua theo đúng giá khuyến nghị thế nào cũng có ăn.

3 Likes

Chuẩn đó bà con…Phi Đội - GÀ BAY - F247…đề nghị bác nào cho ý tưởng về logo của GÀ BAY nhé

30 Likes

Vâng chị… chị em mình sau vụ này có thêm kinh nghiệm rồi… em hôm đó thấy bác hô nhiều mà vẫn k để ý… lộ hàng lái đạp mà t3 về k đảo

4 Likes

Em hàng ngày vẫn chăm chỉ cày tim đều cho các anh chị thư ký, hy vọng được PM tàu tiếp theo:)))

1 Likes

Bác ơi, em ít cmt nhưng tầm ngầm thả tim có đc ko ạ :blush:

2 Likes

hôm bác bảo thế e chỉ nghĩ là mua OGC chứ không nghĩ là bán CIG sang mua OGC chị ạ. ĐÚng là thêm 1 bài học c nhỉ.

2 Likes

Em cảm ơn bác…

15 Likes

Chào bác Khoai và bà con Gà Bay buổi mới vui vẻ ạ. Mong Cig và OGC của bản mình hnay lại tím lịm ạ

1 Likes

Hahaha… thật bác ạ… sẽ gặp chiến hữu sau thành bạn thân thì chít ạ

2 Likes

@doviet195 bác cho bà con mấy hình logo tham khảo xem nào :smiley:

4 Likes

Vâng ạ…có em alo bà con ngay

18 Likes

Bác Khoai ơi Gà Bay mình có group chat kiểu như Z.a.l.o hay Tele gì không bác.

1 Likes

E vẩn còn ôm cig nhìu.hôm.bác khoai nói e lại đi học.ko vào pic đc hic

1 Likes

Quá hay bác ơi…

16 Likes

Đúng là trong việc đọc hiệu lệnh và làm theo khuyến nghị của bác Khoai em vẫn bị chậm bác ạ, lần sau em sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc. Sáng đó mà theo khuyến nghị của bác bán CIG chuyển sang OGC thì lại ngon lành. Em vẫn trên tàu CIG và ngồi im không dám lướt T0.

6 Likes

Bác ơi e lỡ hết các tàu của bác, có tàu mới bác cho e xin 1 vé lên ngắm cảnh với ạ

2 Likes