GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Lắp não vào hộ e để e nhớ nhé ^^. Cố nhanh tay để đc xuất bác pm a ạ. được lần đầu mà chim lợn phá e quá. Hờn thật

6 Likes

Logo cần thêm 1 cái Sờ lô gừn bác ạ…

3 Likes

Nếu theo phương án bác Khoai out CIG sang OGC hôm T3 về thì vừa không lỗ CIG vừa lãi thêm OGC. nhưng mà ai biết trước được phải không bác, mấy lần em cũng nhảy tàu như thế và bị lỗ kép luôn. nhảy sang con mới thì con mới sập con cũ chạy :)) chán đời lắm bác ạ.

4 Likes

Đợt này pm các bác thêm đuôi số hay gì đó chắc nhận lẹ hơn ah, em tận 6h sau mới nhận được nó lỡ mất giá đẹp hihi

Em đang ho sù sụ,đọc đến đoạn có y tưởng làm logo riêng của phi đội gà bay thấy hay quá cười toét miệng

1 Likes

Em để áo có chữ Văn_bi::: các bác thấy tên em nhớ gọi em vào múc bia nhá kkk

4 Likes

Ý em là hôm sau em thấy OGC có biến…đã alo bà con nào còn tiền hoặc bán cp khác để cơ cấu lên OGC…khi CIG hàng về mà OGC có giá 11.55 Em cũng alo bà con nếu thấy CIG chưa đánh lên thì cơ cấu sang tàu OGC…theo quan sát của em có khoảng 750k CIG bán giá 13.2-12.8 để lên tàu OGC 11.55-11.8

28 Likes

hi, em trêu thui ạ. giờ em sẽ ko trả lời pm của mọi ng nữa mà em sẽ trả lời ai hay tương tác trên pic ạ. Mọi người đừng pm em nữa nhé. nhiều Bác đua giá xong T3 về ko lãi cứ nói những điều ko hay

23 Likes

Bác giống em, ko rành lướt T+0 nên cứ ngồi im hic

1 Likes

lúc đấy có khi em cháy hòm thư mất rồi. thôi để lúc đấy anh lên pic gào ăn vạ :rofl:

2 Likes

Hihi…cố gắng lên nhé

20 Likes

Slogan: gà bay lông tím

1 Likes

Cảm ơn chị đã chia sẽ đọc những dòng này của chị bây giờ em mới hiểu ý bác Khoai nè. Để rút kinh nghiệm sau này nè. hihi

2 Likes

e thì chỉ xin dc pm lại thôi vì vốn ít, mỗi lần e mua có mấy trăm cp

2 Likes

Dạ vâng bác, em vẫn chiến đấu mạnh ah

1 Likes

Slogan chắc 2-3 chứ chứ dài quá sợ đọc ko ra ý ah

1 Likes

Theo dõi pic 1 thời gian và ngẫm những điều bác @mrkhoai khuyến nghị đều có lý do và đã hiểu 1 phần lý do đó. Cảm ơn bác đã có những chia sẻ có tâm để bà con hiểu khi tham gia cướp tàu.

2 Likes

Lúc thấy ace trên pic mặc áo đồng phục cứ la lên: " Ê Gà bay kìa" mấy ông đi đường tưởng nói đểu lại oánh cho thì chết dở kaka

5 Likes

Ưu tiên pm các bác Hay tương tác thôi… Nhiều ông có mã xong quay ra … metẹ lắm

17 Likes

Kh có bác ơi…sinh hoạt 100% trên F247…ở đây có mod @suzy rất công bằng…tiếng nói của bà con nhỏ lẻ được tôn trọng lắm bác ạ…

30 Likes