GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

bác cho e lên tàu đưa e về bờ với :sweat_smile:

ớ là từ giờ không pm nữa à chị, mà công khai luôn trên pic ạ

Chúc bác nhanh khỏi

3 Likes

Sẽ lưu ý hiệu lệnh hí hí, thiệt ra có hôm đi làm ko kịp nhìn lệnh á bác. Ngày đó bà con quá trời đất comment đọc lè lưỡi lun^^

1 Likes

Bác cho e xin 1 vé với ạ

1 Likes

Chào ngày mới cả nhà, sáng nay rôm rả quá, hnay lại ngày nắng đẹp rồi

2 Likes

Chúc bà con ngày mới vui vẻ. Kkk

Chị ưu tiên những người quen giao lưu trên pic… tránh chym lợn tạo nick mới vào phá

6 Likes

Các bác giữ gìn sức khỏe, dịch giã mệt mỏi quá

1 Likes

CIG…bà con yên tâm…hàng có lái kh lo…bà con cứ FL mua…hồi bán luôn làm 7% t+0…hàng có lái mà đè lướt t+0 là ok nhất…vừa kh mất hàng vừa có bia…bí kíp này viết ở trang 30 trong bí kíp CƯỚP TÀU - Mrkhoai…( lưu ý chỉ mua FL BQ giá xuống với số lượng lướt t+0 trong phiên…tuyệt đối kh mua thêm…)

30 Likes

E chào cả nhà. Chúc cả nhà ngày mới giáo dịch thuận lợi.

Xin chào bác chủ pic và bà con. Mình mới tham gia có gì xin đc chiếu cố.

1 Likes

thực ra đến các anh lái nhiều trường hợp bất ngờ cũng ko dám đánh lên huống chi là mình nhỏ lẻ, đội môi giới tự doanh giờ có nhiều ng vẫn lên hóng mã xong hô hào vào nhóm, lái bị úp ngược lại thì dại gì họ đánh lên chứ. nhưng hôm đó Bác bảo có biến mua giá 12.5-13 là chị biết có rủi ro rùi mà múc hết rùi, nên ko dám pm nhiều, Bác bảo ngừng pm cái là mình tim đập chân run roài, hihi. luôn theo sát khuyến nghị của Bác em ạ.

19 Likes

Cảm ơn bác…chúc ngày mới vui vẻ

18 Likes

Kkk em chỉ sợ ae gà đông quá… say bia 333 quên lối về thì chít

4 Likes

Bác Khoai có viết sách Cướp Tàu à bác, bác có share được không bác.

chào ae gà bay buổi sáng nhé! Chúc ae lên tàu 5 ce nhé

Sau vu trước tết ta nói nhìn đâu cũng run run bác ah

e lướt T0 toàn lướt ngược nên cứ ngồi im xem bác ạ.

Chúc bác khoai cùng bà con gà bay ngày mới vui vẻ…xanh tím