GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

chào bác @Mrkhoai chào cả nhà… hi vọng nay ogc.dah. cig tím tái cho bà con đều có bia…

3 Likes

Bác Khoai cho e vào danh sách inbox với ạ. biết đến OGC muộn nên nỡ tàu tiêc quá

bai-van-bieu-cam-ve-con-ga-trong
Logo này ok kobacs

8 Likes

Mua FL là mua gì thế bà con

Chuản bác…vụ CIG có bọn vào phá…khi lái qua tay bọn nó vào hàng mạnh làm hỏng ý đồ của lái…em biết vụ này bị lộ…rút kinh nghiệm lần sau ạ…

Nhưng CIG em vẫn tin tăng nóng nên bà con cứ yên tâm…

33 Likes

Mua giá sàn đó bác

Cảm ơn bác

Bác Tuệ Linh nói chuẩn nà, nên pm nhữg bà con thường tương tác, chứ pm bà con vào nhữg lúc có tàu rùi xog mất hút thui, với pm bà con lạ rùi lộ hàng mất

4 Likes

Là mua giá sàn…hồi vàng ,xanh bán luôn cp CIG có trong tk

23 Likes

Logo phải mang tính chìu tượng…keke

19 Likes

em uống kém đến lúc đấy mong các bác nhẹ tay haha

4 Likes

Bác tinh ý đó ạ. nên chim lợn đa số là người mới ko chịu đọc khuyến nghị của Bác cứ đu bằng được về ko lãi lại cắn lại. chứ bà con đã gắn bó 1 thời gian ko vậy đâu ạ. nhưng mọi người cứ để ý xem, t3 có thể ko lãi nhg ai cầm dài 1 chút đảm bảo có lãi. như các room hô cũng đều là mã phải cầm dài mà, nhà mình ăn sổi quen miệng nên chưa quen thui

18 Likes

Ok bác

14 Likes

Cảm ơn bác ạ

Này giống hội chọi gà a ạ :rofl:

3 Likes

Chờ tin bác luôn :slight_smile:
Không hi vọng trong top 10 nhưng hi vọng kị lên tàu mới chung mọi người :slight_smile:

Em chào bác…chúc ngày mới vui vẻ

17 Likes

E cứ ưu tiên ng quen hay hoạt động trên pic đã còn lại tính sau. Chứ sợ chim lợn vào ăn ké rồi hot lắm

15 Likes

Hôm nay OGC ce là bà con làm 28%…tương đương 4 cây ce

21 Likes

Cảm ơn bác. Gia đình em vẫn lạc quan chiến đấu ẻm covi,cháu nhà em nay cũng bớt sốt rồi ah

2 Likes