GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Bác @Mrkhoai cho e xin tàu mới nhé , e ko cơ cấu đc sang ogc nên vẫn ngồi đợi ạ

1 Likes

Bác có đăng ký chân làm logo đồng phục Gà bay F247 không kìa ? Cả nhà đang hóng :smiley:

4 Likes

Em người mới không biết nay có may mắn lên tàu kịp ko :joy:

2 Likes

Cig thấy cũng có group khuyến nghị ok nên cầm chờ tàu chạy chắc cũng ổn.

2 Likes

Thị trường đỏ lửa mà có mã xanh đã vui lắm rồi. đây còn CE 3 cây. Phục bác Khoai thật

Chuẩn bác…thấy rủi ro mà vẫn hô hào alo bà con vào chết thì không phải là Mrkhoai…em thà chết 1 mình chứ không ngu gì để đội lái họ thịt cả đàn GÀ…

32 Likes

Vụ này lại nhờ bác Hươu nhé <3

Thư ký đừng quên anh nhé :smiley:

3 Likes

CIG cầm ơn mà bác…cứ cầm cho em…lướt t+0

25 Likes

Bà con ăn may thôi bác…

21 Likes

chắc lại vài két thì ốm em :joy:

4 Likes

Bác ơi ko phải ai cũng thế đâu bác, e ít tương tác do cv ko vào nhiều đc nhưng vẫn theo dõi, và luôn tôn trọng ace, tự làm tự chịu chứ ko bh kêu ca gì

1 Likes

Slogan này hay đấy ạ.

e thấy đúng là mã nào bác khoai khuyến nghị, không trước thì sau sẽ có ăn chị ạ. Vậy nên e nghĩ bà con cứ theo đúng khuyến nghị của bác Khoai, mua đúng giá, không đua xanh tím là đảm bảo ngon.

3 Likes

Bác Khoai viết trên pic này đó bác. Bác chịu khó theo dõi pic sẽ thu nhận được rất nhiều bí kíp quý giá bác Khoai chia sẻ với bà con.

2 Likes

Nghe bác nên nằm im hí hí

Bác ơi, trước lạ sau quen đc ko ạ?

1 Likes

em vài chai thôi vui là chính :smiley:

3 Likes

Làm cái logo biệt độ gà bay cho đồng bộ anh em nhỉ

Chúc bà con gà bay hôm nay cổ phiếu trong danh mục chỉ xanh và tím. Mong được cá bác pm cho vé lên tàu mới.