GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Này thì sàn này. Thị trường xấu chung bà con nghe Bác Khoai. Bình tĩnh k phải sợ. Lấy vợ là việc sợ hãi nhất mà bà con làm dc thì chỉnh tí sao phải xoắn

6 Likes

Các bác ơi thị trường đỏ lửa mình bình tĩnh vui vẻ với nhau đi ạ. Em tặng các bác
dieu-ky-mot-mua-hoa-tim-01

12 Likes

Nó bị thần kinh đấy mà

6 Likes

Cả tt đỏ rực mà nhờ có bác @mrkhoai mà bà con rung đùi bác ạ. Ở đây bà con tin tưởng và chỉ nghe theo bác Khoai thôi. Vì bà con đủ lớn và cảm nhận cả thời gian rồi. Cả cái f này chả có ai chỉ cho bà con tận tình để bà con có pia 333 thế.

4 Likes

để ý con lợn Fo vào hô mã mua toàn ở đoạn kháng cự cần đẩy thuyền kkkk nó mua dưới rồi … đời nó cũng đi bụi thôi không khá được

7 Likes

haha, lấy vợ còn làm được cơ mà nhỉ.

6 Likes

Bác ý nay mua ở tài khoản Word, chắc ở tk 1/9

6 Likes

Dạ bác Khoai khi nào có tàu mới cho em xin ghế cuối ạ

Công nhận, vk còn giám lấy,còn sợ j nữa đâu :frowning_face:

2 Likes

Lệnh to đã vào ogc

OGC…lại chuẩn bị xanh bát ngát…bà con nào muốn chốt lãi thì cứ xanh tím mà bia

28 Likes

CIG e ngửi mùi thì phiên này đóng nến xanh mai lên rồi …

Ây za có ai lì đòn ptc va dig như e ko 🥲🥲🥲🥲

Uầy ghê nhỉ, bác biết lãi sao k bán nhà bán xe vào luôn ăn cho đậm. Mà bác thể hiện ở đây làm gì? Tỏ vẻ? Hơn người? .bác thấy ai quan tâm k

7 Likes

Ok bác…chuẩn bị có tàu mới khi bà con xong OGC

34 Likes

VN đỏ, a Phúc đang quạo, nó vào cho a P có chỗ xả :rofl:

5 Likes

Nay mua gia tăng thêm PNJ thôi cháu ạ ? rồi đợi đến báo cáo quí 1 ra kéo lưới thu vó tránh tháng 5 nghỉ ngơi chuẩn bị đi du lịch quí 3 vào lại ? năm làm 1-2 mùa thôi? còn đâu chỉ đánh tý ti tạo cảm giác bám thị trường thôi cháu nhé

thế ạ, vậy để em ra đón các anh lái ạ

7 Likes

Nó hô con nào thì t3 về máng lợn hết.Lịch sử đã chứng minh rồi mà

6 Likes

Bà con cứ yên tâm…OGC cả xả hay lên thì lái vẫn phải bài kéo xanh nhé bà con…bia bà con ơi

35 Likes