GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Thôi e nói thật bác ngu tỏ ra nguy hiểm, mua vàng? Nói như bác chiến tranh thì phải mua dầu khí nhé

9 Likes

Hết thuốc chữa. Y học bó tay với ca này.

Mày thấy chưa,mày cứ sủa,còn đoàn nguòi cứ đi.Sao mày bị mọi nguòi nói thế mà mày ko mở mắt ra nhìn,mở tai ra nghe à

6 Likes

Bà con chú ý… CIG…chỉ canh FL…không mua thêm để lái mua nhé bà con

35 Likes

Thị trường đỏ lửa, chả có việc gì làm, em đi cắm cờ cho đỡ buồn, không biết cắm bao nhiêu lá cờ thì chim lợn nó vào diện cảnh báo nhỉ

1 Likes

Nó hô 10 con hết 9 con sập còn mỗi pnj xanh mà cứ như được lên mặt trăng ấy​:joy::joy::joy:. Tối u cà nà đàm phán với nga thì pnj của nó về máng lợn

1 Likes

Anh Phúc ơi kệ đi

1 Likes

OGC khớp xong 5tr thì lại xanh hát ngát…lúc đó bà con cứ thế mà bia nhé…ai cầmntieefn thì canh em mới

37 Likes

Nghiệm là cứ khi nào bạn Fo.2,… vào nhà ta là nhà ta lại xanh và tím. Bạn vào nhiều đi nha :smiley: :smiley: :smiley: :smiley:

còn 800k nữa thui ạ

12 Likes

Ai có hàng trả lái 800k đi, pphi cho nó lẹ :slight_smile:

Hihi…CIG 2 đội thỏa hiệp rồi…kh thấy đạp để nhặt FL bác nhỉ

36 Likes

khi nào có tù mới, bác cho em đu phát nữa nhé.

nghỉ trưa em mời bác @Mrkhoai trà đá - bánh rán nhé… vni có vẻ chiều xanh bát ngát… bia ngập bác ạ :pray: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Tt đỏ khè mà CIg này vẩn xah thì hỉu chuyện bác nhỉ

2 Likes

Nghỉ trưa, bà con ăn cơm ngủ nghỉ chiều đón ce

1 Likes

E từ sáng đến h cũng cắm được kha khá cờ, giết time vậy :laughing:

3 Likes

THIÊN THỜI CHIẾU RỌI: Giá phân bón và giá Than đã lên đỉnh cao nhất 50 năm. NÊN MUA CỔ PHIẾU NÀO???

1 Likes

e đặt FL theo bác rồi tắt bảng điện bác ạ.
chúc bác Khoai và cả bản gà ăn trưa ngon miệng.

chờ hàng mới của Thuyền trưởng thôi. mình lỡ tàu OGC tiếc quá. nhưng vẫn còn nhiều hàng mà phải ko thuyền trưởng​:grin::grin:

2 Likes