GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

ko bán đc thì giờ ngồi nhìn chứ làm gì đc đâu bác :smiley: nếu muốn chạy e nghĩ phiên mai vân chạy được, hnay e chạy mà k đc rồi

1 Likes

thôi mai vào hàng mới đi bác, OGC tăng nóng lắm r

Pp bà con…em đi uống trà đá…có bác nào đi không em mời ạ

27 Likes

Nó kê kiểu này là có ý j nhỉ c, mấy thằng này chuyên khoe tiền, hy vọng là giảm 1 nhịp mai đánh tiếp :laughing:

3 Likes

Vâng, vào hàng mới thôi bác. hnay em cũng chốt 1 ít rồi

2 Likes

Chúc b buổi chiều vui vẻ! Uống trà đá và soi ra nhiều CP cho bà con gà bay chúng em!

1 Likes

chuẩn bác ạ,kể cả mai OGC có giảm thì e thấy vẫn lãi 10%, với em thế là đủ

3 Likes

Theo em thấy thì mối quan hệ giữa Lái - bác Khoai - Bà con gà bay là Win-Win mà nhỉ, bác Khoai soi cp và alo cho bà con nhỏ lẻ lên tàu để cùng đẩy thuyền cp lên với lái, nhưng với bản tính khó kiềm chế sẽ khiến một số bà con fomo theo dù biết đã qua vùng giá khuyến nghị cũng như cố ôm cp lâu với hy vọng lãi nhiều hơn dẫn đến bị xả vào đầu là chuyện tất yếu.

Phân phối sàn rồi, hi vọng lái còn hàng thì sẽ có phiên lái tạo hiệu ứng bắt đáy (kiểu dư sàn cả đống xong có lệnh lớn mua hết đống sàn đó để dụ gà), canh phiên đó ra dứt khoát. Trường hợp mà lái k còn hàng thì cây thông noel nhé. Nó lên từ 1x cơ mà. AE nó chơi chán rồi bác mới vào đi đổ vỏ rồi,

1 Likes

Đè giá gom hàng

1 Likes

Em giống bác, hic hic chim sợ cành cong cắt lỗ CIG 12.2 :cry:

2 Likes

Kê 5tr giá 13.2 là để đánh xuống hả chị?

1 Likes

Hoặc nó cố tình phát tín hiệu như vậy để lừa, haha, ko biết đâu mà lần, để phiên mai xem tnao

1 Likes

để khoe tiền đó em

5 Likes

đúng rùi em, các anh lái khoe tiền đó. hihi

6 Likes

Hôm nay e hơi sai chị ạ. Nhẽ chốt lúc giá xanh rồi mua lại giá sàn em OGC. Nhưng nhận định vẫn kém. Nên thôi chờ các anh lái kéo giúp phiên mai hihi

2 Likes

uh ai biết được đâu. chị cg bắt sàn nhg chưa bán được mà

11 Likes

Dạ mục tiêu Bác Khoai là 15. Chị em mình là 18 mà kk

2 Likes

Biết vậy thì nhiều vde lắm ạ. Lãi là vui rùi bác ;))

1 Likes

Cho e lên tàu cùng bác nhé, cám ơn bác Khoai nhiều ạ.

2 Likes