GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Ai rồi cũng phải lên tàu thôi Bác ạ. Quan trọng giá vé thế nào thôi hihi

2 Likes

Dạ e vẫn vui mà. Lỗ vẫn vui

2 Likes

Pic tháng này lê 50k tin nhắn nha cả nhà hihi

Biết trước thì đã lãi to rồi em ạ. Chị không biết lướt t0 cứ ngồi im trên tàu CIG đợi các anh lái đưa đi đâu thì đưa :slight_smile:

7 Likes

Bác mua giá ổn thế?

e mua hôm sáng thứ 2 giá 11.55, đúng khuyến nghị của bác Khoai bác ạ, hôm thứ 6 tuần trước định đu 12 cơ, nhưng mà bác Khoai bảo là thứ 2 có chỉnh nên e để thứ 2 mới mua c ạ.

2 Likes

Ai may mắn thì được bác pm ngẫu nhiên, còn không chúng em đều tuân thủ, tàu bác cho xanh đỏ em đều lên hết

5 Likes

Cứ bám sát khuyến nghị của bác Khoai là bà con chúng ta ko việc gì phải sợ hãi bác nhỉ?

2 Likes

chơi chứng nó éo le ở chỗ, người bán xanh chờ mua sàn thì ko mua đc, người mua sàn chờ hồi bán thì nó lại chưa hồi, thế mới khiến người ta si mê bác ah

vâng bác ạ, nhưng nhiều khi tâm lý nghĩ là tăng 20-30% thì mình mua giá cao chút cũng không sao ấy bác. E toàn đu đỉnh kiểu vậy thôi ý bác ạ. may đợt này e đỡ hơn tí rồi.

3 Likes

Cig e cứ thấp thỏm tính cắt mà giờ thấy bác Khoai vẫn để nên e vẫn giữ, chờ e nó dậy thì thành công. Chờ tàu mới bác Khoai cướp cùng các bác.

9 Likes

Em mới theo Bác Khoai tàu OGC nhưng có theo dõi Bác từ tàu Để Anh … Em thấy các kn Bác đưa ra theo diễn biến thị trường. Nên nhiều khi là phải theo dõi thường xuyên pic bác ạ

2 Likes

Hấp dẫn thật anh ạ

1 Likes

Bác cho e xin 1 vé lên tầu mới vs nhá

1 Likes

Tàu cig FL à bác?

Em là F0 muốn nên tàu cùng các bác ạ. Mong được bác chủ top và các thành viên giúo đỡ e ạ

vâng. Quỹ này tốt quá, chia lộc cho người nghèo thì mình mới bền vững theo nhân quả mà. phát này hy vọng lên tàu vs mọi người được. em lỡ Ogc rồi,

em cũng đang ở cig chờ ngày em nó dậy thì thành công

2 Likes

Chào cả nhà. Lâu lắm rồi chẳng vào pic. Tổ cha con covy làm cho già giờ đứng lên run lẩy bẩy. May quá được về nhà òi. Mệt lắm, hậu covid kinh ko kém. Chúc mọi người an lành. Mệt quá bỏ cả xem bảng, Nỗ hết cả rồi.

26 Likes

chúc cô mau lấy lại sức khỏe, cả nhà con cũng đang dính với con Covid này