GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Bác cho cháu được có cơ hội làm từ thiện với ạ. Cháu cảm ơn bác nhiều

1 Likes

Capture111

úi xời mai lại bay ầm ầm :kissing_smiling_eyes:

8 Likes

Chúc mừng Cô cô đã chiến thắng con covid nhé. Dạ em cũng đang phải chiến đấu đây ah. Nó hành ghê quá,nhất là về đêm ah

4 Likes

Thôi thôi . đang ăn sóng nghành dau khí rồi … toàn CE tim mien man thôi .qua làm tí điiiiiiii :sweat_smile: chả còn tâm trạng chọc ghẹo bà con gà bay lửa . :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Chào Cô cô . sóng dau khí tăng kinh quá . Cô cô có vào được ít nào ko :sweat_smile:

1 Likes

Hậu covid nguy hiểm nhất là phổi bị tổn thương chị ah, chị cố gắng tẩm bổ để cơ thể tăng sức đề kháng ah, như mẹ e cũng nằm viện ĐH Y gần tháng, bị tổn thương phổi 50%. Còn may là đợt này nhà nước vẫn chi trả phí điều trị chứ ko thì toi ah. Chúc chị luôn an lành, may mắn ah!

3 Likes

Nhà mình chiều nay im ắng thế nhỉ, bà con đi chơi hậu 8/3 hay sao ấy :smiley:

1 Likes

Mình còn bị rối loạn tiểu cầu nữa. Chờ 7ngay khám lại bv huyết học.

3 Likes

Cô ko để ý gì, chỉ nằm bẹp ko làm gì.
Chúc mừng mọi người ăn được sóng dầu khí.

2 Likes

Đến giờ, đêm vẫn ko ngủ được. Triền miên như này, rất mệt.

4 Likes

Cứ tà tà khám dần chị ah, mỗi người có triệu chứng hậu covid khác nhau, nói chung chiến đấu với nó còn dài ah, nên quan trọng nhất vẫn là tăng sức đề kháng cho cơ thể, chứng khoán gọi là xây nền đó ah :smiley:

Cô cô có uống được nước trà vôi ko . uống trà vối :grinning_face_with_smiling_eyes:buồn ngủ lắm

Em fo mấy nay mới mò ra topic của bác.
Nhân duyên gặp đúng lúc bác chuẩn bị cướp tàu mã mới em rất mong được bác cho gia nhập đội GÀ BAY với bác nhé

2 Likes

Cô thử dùng trà điều hoà 07 của Viên Minh Đường xem ạ, trà này làm ấm phổi, hỗ trợ các vấn đề hậu covid rất tốt. Nhà cháu mới khỏi cũng đang tích cực uống, trộm vía cả nhà không ai bị mất ngủ, đau đầu cả ạ.

1 Likes

Nghe đồn giá vàng tụt 4 triệu 1 cây. Xuống dưới 70 rồi…bác chiều nay khoe mua 50k PNJ ơi…ới

1 Likes

Mong đc sớn lên tàu cùng các bác

2 Likes

Hôm nay là ngày giao dịch buồn các bác nhỉ. Hy vọng ngày mai khởi sắc

2 Likes

hnay tài khoản e toàn màu đỏ kèm PTC xanh lơ bác ơi :v ko buồn mới lạ

3 Likes

Saffron mật ong thử đi già làng, ngủ ngon lắm ah,

1 Likes

Thị trường nó biến động chung nên ko sao bác. Cứ bình tĩnh.mình đã có kinh nghiệm 1 lần trc tết rùi.
Quan trọng bây giờ là cứ bình tĩnh lướt T0. Xanh tím bán, đỏ mua lại

3 Likes