GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

tgg đánh cũng ghê răng, mà họ nhà a lu ít nhiều tai tiếng quá

1 Likes

cổ nó ít lắm bác. nhốt là khỏi ra …

2 Likes

Thôi cứ để thời gian trả lời bác ạ, giờ mình cũng chưa giám nói mạnh, nhưng như bác nói thì e nghĩ là nó đang thắp hương mù mịt khấn bái các cụ phù hộ :rofl:

2 Likes

@fo22022 mày nhìn giá vàng giảm 4tr rồi kìa.dmm,mày lại chết thôi.Cứ con nào mày hô thế nào toàn đi VĂN ĐIỂN nhỉ.Bố mẹ mày,họ hàng mày chết hết chưa

7 Likes

Bác Linh cho e 1 vé nhé. E cũng hay tương tác bà con mà. :joy:

3 Likes

Vâng bác, e mới chơi đã nghe họ nhà lu ít với họ nhà a còi, a còi thì thử hồi trc tết rồi hahaaaa

3 Likes

Bác fo chắc có aura ngược, đánh ngược theo bác ấy là auto win kk

5 Likes

Cắn xích nhiều quá, chắc cậu chủ cho ăn riềng rồi bác ạ

2 Likes

họ nhà luis em ăn năm ngoái rồi , may e ăn non nên thoát đc ko đi bụi … năm nay f0 thêm mới nên nó lại chạy lùa gà … cty bọn nó bơm thổi tài chính để đánh game thôi ko có gì cả đâu

2 Likes

Em vừa vào đọc tin giá vàng giảm sâu gần 7tr sau 1 ngày anh ạ

4 Likes

Bác ơi làm ntn để nhận đc mã ạ e nt toàn tiếng anh k hiểu j

Nếu liều chắc t3 vẫn có ăn, mà ghê răng lắm, thôi nuốt ít nước miếng còn hơn nuốt nước mắt, vẫn ngoài đảo xa nên vẫn rén bác ạ :sneezing_face:

2 Likes

Bác P lại cho @fo22022 mã dmm. Ăn lồi mồm. Há há

3 Likes

Chuẩn,thằng đấy nó ngu mà

5 Likes

mai PNJ mà tăng nó vào đây nổ thì tung giời… còn xuống thì chắc nằm rình một tuần mới ló mặt kkk

3 Likes

Ngu thì ko ai ghét, mà ngu còn thể hiện, ăn xong quay ra nhổ, thị trường xấu cái là nó cắn nên ai cũng ghét

1 Likes

Bác Khoai ơi em vào hết con CIG giá 13.7 rồi, hôm sau bác phím con OGC em cũng không xoay kịp vốn nữa. Con CIG hay là cắt để lên tàu mới bác nhỉ

1 Likes

vàng giảm thế này tỉ lệ đi bụi của @fo là 90% …

2 Likes

Cứ có lãi là vui rồi bác. Nhiều ít là do thị trường biến động chung. Cứ đc lên tàu cùng bác là bà con phấn khởi rồi.

2 Likes

vài phiên nữa chạy thôi bác, cắt nhỡ nó chạy buốt lắm cứ bình tĩnh đã …

4 Likes