GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

CIG em đu 14, cũng đang âm hơn 10% :sweat_smile:

3 Likes

Bác buồn quá hay là Buồn cười quá đấy :joy:. Thằng buôn vàng vàng mắt

1 Likes

Kệ nó bác. Chấp làm gì khi ko đồng quan điểm

1 Likes

Ui khỏi bệnh là vui rồi cô cô, cô cô chịu khó dưỡng bệnh ăn uống vào cho mau lại sức nha

10 Likes

ban ngày thì có chuyện về thị trường để buôn.buổi tối thì các bác lại gọi mấy con chim lợn ra đấm nhau cho vui hả

trông Gái 18 như muốn chạy rồi hay sao ấy bà con ạ

1 Likes

@fo22022 nghe nói đầu tư vàng, mai tha hồ bay nha, sáng e đã nói rồi ngu là phải học. Chiến tranh thì chỉ có dầu là càng ngày càng lên thôi. Xin vĩnh biệt cụ, cụ ra đi chân lạnh ngắc

13 Likes

Chào bác . sóng ngành dầu khí tăng kinh quá .khi nào bác Khoai và bà con gà bay mới lên tàu á :sweat_smile:

Đ mẹ mài,vàng giảm rồi,chết cụ mày đi

7 Likes

Sang dòng đấy mà nc,biến

5 Likes

Xinh vĩnh biệt cụ rồi a P ơi :rofl::rofl::rofl:chắc nay k dám vào lại F nữa đâu, chắc kiếm chỗ nào trốn rồi

15 Likes

ka ka bác thư ký để cho nó ngồi tụng kinh sám hối cái nào …

2 Likes

Với mài tao ko khách sáo đâu.CÚT mịe mài đi

5 Likes

Con chúc Cô Cô @Chetchuaso mau khoẻ, ngủ được ngon giấc, bình an nhé ạ. :four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover::four_leaf_clover:

10 Likes

Cứ đốt đi,rồi vào đây sủa ẳng lên

5 Likes

Ố… mới tối hơm qua e gửi những lời chúc 8/3 tốt đẹp nhất cho bác @fo22022 í chung vui cùng PN chúng e… mà giờ bác í toang rùi à A Phúc…??? Úi…??? :joy:

10 Likes

Tối nay nó lại vọt lên 90 trệu 1 cây, mai vượn lại hót, chim lại kêu suốt cả ngày :rofl::rofl::rofl:

50 cây nhẹ thì đi 200 chai, nặng đu đỉnh thì đi 350 chai :V

Chắc vào thời kinh kỳ rồi

4 Likes

@TueLinh. Chị cũng thấy Bác nói cơ cấu lên ogc nhưng chỉ nghĩ là có lãi dah thì chuyển sang ogc nên thực hiện theo. Còn cig thì vẫn giữ nguyên. kệ đi. Cơm không ăn gạo còn đó em nhỉ. Hi hi, như Bác khoai nói cứ bia đi.

5 Likes