GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Chào cả nhà, chúc bà kon hnay chỉ xanh và tím :seedling::woman_shrugging:. Chúc bà con lên tàu mới thành công

3 Likes

Chúc bà còn gà bay một ngày nắng đẹp, chúc đội lái 3 sòng luôn khỏe, chúc CIG, OGC tím lịm

4 Likes

Chúc cả nhà ngày mới vui vẻ đón tàu mới cùng bác Khoai thành công

2 Likes

chúc B. Khoai và ace gà bay ngày mới an lành và giao dịch thành công. Covid hoành hành ae nghỉ hết dồn việc nhiều quá ít thời gian lên chào các bác, chúc các bác gà bay may mắn lên tàu mới thành công.

3 Likes

Em chào bác Khoai và cả nhà. Em chúc cả nhà hôm nay cướp tàu thành công, tài khoản xanh tím hết

12 Likes

Chào ngày mới bà con

25 Likes

Chỉ pm nhẹ nhàng cho bà con gà bay mua thôi,cổ đông CEO,DIG ko có cửa mua được đâu

12 Likes

Chào bà con gà bay. Chúc bà con 1 ngày lên tàu mới thành công. Chucs cổ phiếu nhà mình đều xanh tím

3 Likes

Dạo này lại chạy xe ôm rồi :smiley: ít lên F quá… Bà con có hàng phím em mua với nhá kaka

21 Likes

Chào bác @Mrkhoai và cả nhà ạ

3 Likes

Bác hưu có hàng phím e với nhá

2 Likes

Bác Hươu có hàng pm cho em với nhé

4 Likes

OK Pác.

2 Likes

Heluu e,bé lớn ổn hơn chưa e

6 Likes

C Cám ơn e nhìu nha☺️

5 Likes

Em chào bác Khoai,em chào bà con. Chúc bà con mới bình an,giao dịch thành công

6 Likes

Chào bà con, chúc bà con một ngày giao dịch thành công, chúc tk mn tăng lên để thưởng thức bia 333.

2 Likes

Hôm nay bác thế nào rồi ạ? Đã đỡ hơn chưa?

2 Likes

Chào ngày mới cả nhà, chúc cả nhà 1 ngày giao dịch thanh công, hôm nay dự kiến là 1 ngày xanh tím bát ngát

8 Likes

EM chào bà con gà bay, chúc bà con một ngày giao dịch xanh tím

1 Likes