GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Heluuu e :relaxed:Ngày mới may mắn nhé

2 Likes

Em chào bà con…chúc bà con 1 ngày nắng đẹp…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng…chúc cho các cp bà con đàng cầm xanh ,tím…

Hôm nay 2tr hàng t3 bà con nhặt giá 11.55-11.8…đã về tk…chúc mừng bà con đã lãi 14% và bia ạ

GÁI 18+ bà con cứ kệ đội lái họ mua…canh giá FL khi lái đạp và hồi bán luôn…lướt t+ trong phiên…tuyệt đối chỉ mua số lượng cp có trong tk và bán ngay khi hồi…kh mua thêm BQ giá nhé…chỉ cần lướt chuẩn 2-3 vòng là có bia…

Em xin thông báo…hàng mới sau OGC sẽ có 5-10 bác được pm ngẫu nhiên ạ…vậy kính đề nghị bà con chuẩn bị valy lên tầu…chú ý hòm thư pm giá đỏ ạ…

93 Likes

Chào bác Khoai ngày mới

2 Likes

Cảm ơn những hướng dẫn tận tâm của bác khoai cho bà con trong bản nhiều ạ

3 Likes

e chào bác Khoai, cảm ơn nhận định của bác ạ.

2 Likes

Dạ nay em khá hơn chút rồi bác,đỡ sốt và ít ho hơn. Chắc khoảng hết tuần này mới đỡ hẳn,may bé nhà em bị nhẹ chút bác ah

2 Likes

bác có công khai những người được pm lên đây không ạ, vì nhiều khi hòm thư bị lỗi không nhận được pm luôn bác ạ.

Hehee emm đợi anh Khoai cho em vé lên tàu

1 Likes

Vâng ạ, chúc bác @Mrkhoai ngày mới bình an & hạnh phúc ạ

4 Likes

Bác ơi em lên tàu với nhé mấy tàu trước toàn không được lên kịp. Hay đánh công khai cho các anh lái nể luôn đi anh.

2 Likes

em chào bác, chúc bác ngày mới tốt lành và thật nhiều sức khoẻ

14 Likes

chúc cả nhà một ngày lãi ngập mồm

2 Likes

Chúc bác ngày mới tốt lành, thế này sáng nay bà con lại bán OGC đi múc em mới rồi

7 Likes

E chào Bác. Chúc Bác nhiều sức khoẻ, vui vẻ ạ. :four_leaf_clover:

16 Likes

CƯỚP CƯỚP CƯỚP bà con hiiiii

19 Likes

Hàng mới chỉ lên tàu khi bà con đã uống bia xong ở tầu OGC…vậy đề nghị bà con cứ bình tĩnh bia ạ…

44 Likes

sẵn sàng lên tàu với bác

1 Likes

OGC nay dễ tím lịm lắm bác K :tada:

4 Likes

Chúc bác Khoai ngày mới sức khỏe, vẫn đang đợi hiệu lệnh từ bác :smiley:

4 Likes

muốn để được bác Khoai chú ý chắc phải com thường xuyên hơn mới được

3 Likes