Game Stop CII - Kêu gọi thánh chiến nhỏ lẻ vs cá mập

Cả XH bây giơ tâp trung dôn vê C2 . NÓ quá Hot rôi , nguơi ta đang săn soi mô se tưng chút 1 , thu vị là nguơi ta phát hiên ra 1 lũ đang đào trôm vàng ơ C2 . T2 này chỉ cân 1 que diêm nó bât đốt cháy cả day Truơng Sơn . AE nào chưa có vàng thì ALoxô tranh cuơp vơi lũ trôm vang C2 nhé. Phim rât hay sẽ dc trinh chiêu ơ C2 đây

4 Likes

Kaka sao han học vậy em trai. Thế sao chơi ck. Tâm phải tính nhà em. Thấy người ta ăn thì phải phân tích và học theo. Đung có gato

1 Likes

Tổng tiến công và nổi dậy mùa xuân 1975 , sẽ được tái hiện vào tuần sau ở CII! Anh em CII là 1 - Dân tộc Việt Nam là 1! Quyết tâm giữ lấy từng thước đất, dặng dừa! ĐOÀN KẾT ,ĐẠI ĐOÀN KẾT -THÀNH CÔNG , THÀNH CÔNG , ĐẠI THÀNH CÔNG!

3 Likes

Ko mua đừng các hàng ra bán là dc

2 Likes

Múc xúc :smiley:

1 Likes

Trải qua bao cuộc chiến tranh của dân tộc Việt Nam ta, đã chứng minh sức mạnh của nhân dân, hay( trong chứng trường là nhỏ lẻ) nếu gắn kết 1 lòng thì không có kẻ thù nào không chiến thắng ( không cá mập nào luốt nổi). Quyết định cuối cùng là ở mỗi người! Tôi cầm Ceo 3.x;DiG 4.x và Cii 5.x chưa dụng 1 cổ nào. Tất cả 2025 sẽ tính tiếp!

2 Likes

Giá nào ko quan tâm:

Múc

2 Likes

Nguy cơ lạm fat cận kề , không ôm cổ có đất thì đừng về quê hương!

Cái này chuẩn đó
Có 3 yếu tố khiến giá chung cư đợt này cũng tăng vcd

1. Thiếu nguồn cung, cầu thì càng ngày càng tăng
  2. Vật liệu, nhân công tăng
  3. Tiền bơm như nước
    Nên ae ôm cổ đất thì càng chì càng giàu
    Kk
1 Likes

AE đã cân bon tây nay cân luôn bọn ta cho nó kinh.

Em ôm CII 55.x; chờ ĐHCĐ gặp ae đồng đội kk

Anh xem DIG chưa có biến động quá lớn mà đích thân chủ tịch đã động viên ae cổ đông như thế này. CII có tất cả nhưng thiếu 1 vị chủ tịch và 1 đại tướng quân.

2 Likes

Ok cảm ơn bác. Sang tuần xem tình hình thế nào em mua thêm tbg vậy

A7 là Tổng tư lệnh, anh em Cii có đồng lòng bầu anh BangBang làm đại tướng quân đánh trận Cii không??

6 Likes

Em mong rằng anh em Cii sẽ sớm có được thành quả như anh em DIG

Giá sàn căn chung cư The River Thủ Thiêm của CII giai đoạn 1 của lô 3.15: 4800 USD/m2 - 5600 USD/m2 mặt sàn.
Giá sàn căn chung cư The River Thủ Thiêm của CII giai đoạn 2 của lô 3.16 ( dự tính ): 6800 USD/m2 mặt sàn. Lô 3.16 chưa triển khai nên giá trong tương lai không ước tính được. Tạm để giá ước tính cùng thời điểm với lô 3.15.

Đây là những căn hộ chung cư cao cấp tương đương: 100 - 150 triệu/m2.

Tự doanh nó còn ôm thêm NBB thì các bác xoán gì. 13/1 anh em nghe A7 xúc được 1 mớ NBB

Đạo quân nhỏ 50 tỷ cũng sẵn sàng chiến khi có hiệu lệnh nhé

2 Likes

Chỉ chờ lệnh tấn công từ công chúa, tất cả sẽ xông lênnnnnnn!!!

1 Likes