Game Stop CII - Kêu gọi thánh chiến nhỏ lẻ vs cá mập

Ae cb có tín hiệu xúc sàn
Tôi nghi mai có kịch hay

1 Likes

Giờ này chỉ có thằng kẹt hàng mới hô thôi.

cái kiểu thất đức, lôi kéo để có người vào thế mạng hoặc cùng chết chung ý mà

Mấy thằng tham lam cờ bạc giờ lôi kéo vào để người khác thế thân. Nó tham nó chết thì không sao lôi thêm người khác vào.

Con xúc vật dùng não đi
Xem bố mày hô hào đâu, đó là lý do bố bảo mày câm

Cãi cọ làm gì với mấy chú nhũn não! Để tài nguyên pic tiếp nhưngx ngươif hiểu biết và nói về chuyên môn. Bỏ đi ko đáng bạn ah.

2 Likes

Anh em báo cáo đánh spam thằng Soros_4.0 nhé, tặng cho nó 1 cái cờ spam.

Hết quý 1 CII có giá 72-81

2 Likes

Cii sắp tới là bố thiên hạ, nội tại, tài sản dự án k cần nói thêm nữa, sắp tới đón sóng thông tin 3 lô kia thủ thiêm, đấu giá lại thủ thiêm, định giá lại theo ifrs, bctc quý 4/2021 do bán 25 tr nbb, bctc quý 1 2022 bán nốt nbb và 44 tr cổ phiếu quỹ, thông trung lượng mỹ thuận+ xa lộ hn…

3 Likes

CII lợi dụng lúc NBB giảm sàn liên tục 50% để thâu tóm. Liệu có phải giờ cũng có một nhân vật X bí ẩn đang chờ thời cơ thâu tóm CII như vậy

1 Likes

Chiến!

1 Likes

up

5 Likes

tự doanh nó gôm trước khi thm ra tâm thư nên bị nhốt lại hết đó fen, bạn xem lại lịch sử mua bán tự doạnh đi

Anh cho em hỏi đoạn này ý bình quân anh nói là sao ạ, em chưa hiểu lắm. Anh giải thích thêm giúp em được ko ạ :relaxed:

Ý nếu so sánh giá thoái NBB thì CII ko thoái CII thấp hơn giá NBB đc. Bên mua CII có thể muốn lượng cp nhiều hơn 44tr cp thì họ muốn mua thêm trên sàn để bình quân giá lô 44tr cổ nói trên.

1 Likes

Xu hướng vĩ mô quyết định tất cả cuộc chơi, Quốc Hội vừa bấm nút thông qua ngân sách - phê duyệt đầu tư công tiền còn chưa thẩm thấu, dự án còn chưa triển khai mà đã sợ trăm bề thế này không lo mà kiếm tiền mút lại còn CHÊ.
Chính phủ sẽ ưu tiên nguồn lực - cơ chế cho Miền Nam cất cánh trong giai đoạn 2020-2030. Đầu tàu nền kinh tế HCM sẽ kéo cả đoàn tàu hướng về phía trước với cú hích hạ tầng và trung tâm tài chính Thủ Thiêm.

CII là con cưng của TP HCM, dự án trọng điểm không để CII làm thì còn để ai làm. Cả VN không tới 5 công ty xây dựng hạ tầng có nguồn lực như CII. Lo mà mút sạch cp CII đang ở vùng giá rẻ trước khi nó ra tin rồi phi lên 100k/cp.

2 Likes

Vẫn nắm giữ Dig và Cii. Đồng hành cùng bác Ngọc Anh. Chưa mất cổ nào. Phải kiên nhẫn kaka

5 Likes

Mong nhanh qua cơn sóng gió này. Đê quay lại chửi vào mặt bọn nó cười khẩy mình

Cảm ơn anh đã giải thích, em thêm động lực để chiến với cá mập rồi ạ. Ace CII quyết tâm tới cùng nào :muscle:t2:

3 Likes