Gấp lắm rồi: Không đọc mất tiền đừng bảo tại số!

, , , ,

mình chọn cp penny giá giảm 70% kqkd vẫn tốt kqkd quý 1 và các quỹ trc giá teen lên nhanh như TVC ITQ MBG LIG DL1 SRA BMS APG BKG C4G vv có ctuc nữa vd vn còn giảm nữa thì cầm dài hạn dc

2 Likes

DIG, L14, CEO, GEX, NHA : Múc ngay kẻo trễ !

1 Likes

Cứ hàng dẫn sóng mà chơi: DIG, L14, CEO, GEX, NHA

1 Likes

Chiều tăng 40 points !

1 Likes

Sáng xanh chiều tím

1 Likes

Chiều tăng chuẩn 40 points !

1 Likes

Chủ thớt nói chuẩn không cần chỉnh luôn ! Yên tâm là từ nay VNI chỉ có lên đẹp và chỉnh tý rồi lên tiếp chứ không có chuyện rúc đầu xuống nữa . Anh chị em nào chưa dám vào đứng ngoài nghe ngóng thì sẽ nhìn nó phi mà tiếc . Nhìn sang bên MẼO nó sập từ 36000 về 32000 cũng chỉ có đi tầm 11% . Còn ở Việt Nam , kinh tế tăng trưởng tốt , khách du lịch đang tới , dịch bệnh đã kiểm soát ổn định , đầu tư nước ngoài đang nhảy vào sau dịch cho nên chả có lý nào mà chứng khoán lại sụt từ 1520 về 1170 ( tới 23% ) được cả . Có chăng đều do bọn cty chứng khoán và lãnh đạo HOSE làm loạn thị trường bằng cách giấu giếm tự doanh và short phái sinh . Quả này ai đi ngược chỉ đạo sẽ bị đưa vào tầm ngắm điều tra và vô Lò của bác Trọng hết ! Anh em tự tin mà mua Cổ phiếu đi chứ đừng nghe chúng nó xúi bậy VNI sẽ về 900 -1000 . Tôi khẳng định lại một lần nữa 1170 là đáy rồi nhé ! Tự tin mua và nắm giữ cổ phiếu tốt , anh em sẽ sớm nhận thành quả xứng đáng .

5 Likes

Thị trường tăng trong rung lắc, nghi ngờ và short cóng là con sóng của thiên thời !

2 Likes

Em sẽ cùng đợi với bọn short phái sinh xem VNI có về 1000 ko bác ạ ! Chúng nó đang lòng đầy nghi ngờ nhưng đâu biết Chính Phủ đang lo sốt vó vì thị trường bị thổi bay mấy chục tỷ USD và tiền trong nước của nhân dân bị bọn tư bản nước ngoài nó gom hết . Cho nên bác Chính mới phải đích thân công du Mỹ để tìm mọi cách nâng hạng thị trường và trấn an niềm tin NĐT với các cuộc họp của BTC với các Sàn giao dịch và cty chứng khoán . Chúng nó mà đi ngược chỉ đạo lần này thì sẽ sớm mặc áo Juve mà thôi !

3 Likes

Giữ chặt hàng giết short, bọn short cuối tuần này ko chịu được nhiệt sẽ điên cuồng tranh mua

2 Likes

Lò cụ tổng đang thiếu củi, bọn lái lợn short chỉ số là loại củi khô dễ cháy lắm

1 Likes

Bọn nó móc ngoặc liên kết điều phối chỉ số VN30 để ăn đáo hạn PS. Bấy lâu nay làm láo, không bị bế đi thì kinh tế đất nước sẽ còn tổn hại rất nhiều. Lưới trời lồng lộng tuy thưa mà khó thoát, nếu còn kìm hãm đà tăng của thị trường thì việc chúng sang đá cho juve chỉ là vấn đề tuần tới.

1 Likes

Chiều bắt đầu bull mạnh. Nhóm bđs dẫn sóng CE bao gồm: DIG, L14, CEO, GEX, NHA

1 Likes

Chiều nay DIG , CEO sẽ lại những đồi hoa sim đấy ạ ! Sáng nay chậm để cho bà con nghi ngờ rồi chiều là đâu lại vào đấy thôi ạ !

2 Likes

Bổ sung thêm L14, GEX chiều phi CE đua cùng DIG, CEO !

3 Likes

Đề cử thêm NHA !

1 Likes

Chiều CE hàng loạt: Nhóm bđs dẫn sóng giết short !

1 Likes

Chiều phi CE cháy hàng rồi. Ủng hộ mua: DIG, CEO, NHA, GEX, L14

Sáng phải hấp thụ hết đội hồi là bán

1 Likes

Chiều nay tăng nhẹ 30 điểm. Nhóm DIG dẫn sóng