GEX 27k rồi. Hôm trước bác nào chửi em Điên bảo GEX không có giá 2x nhỉ?

Thế theo bác liệu bọn Lái có định đục thủng xuống 17 ko =_= chứ tui vào lúc 27 mà giờ xuống tận đó chắc ko trụ nổi phải ra :<

Tôi không phải lái, tôi chỉ là nhà nhà đầu tư nhỏ. Nhưng doanh nghiệp tốt, giá giảm hơn giá trị doanh nghiệp thì mua nắm giữ thôi. Lái đạp mạnh kệ, tuy nhiên nếu bạn cầm MG cao nên giảm vì đáy Gex là 14 cơ

Đáy tận 14 cơ ah bác :< mih cứ nghĩ nó đạp được 20 rồi xuống 17 sẽ đảo chiều cơ :<

Theo biểu đồ là thế, nhưng thực tế thì chịu. Mình sẽ vẫn nắm dù nó về 10

Thông tin xạo loz cũng tin, rồi đi loan tin bậy bạ. Mày nói Bidv bán giả chấp mày đưa ra bằng chứng xem. Chỉ có một thông tin giả BiDV đề nghị báo cáo gì đó về gex. Thông tin này đã được chuyển đến bld của gex và công an.

Mình mua để làm cổ đông mà. 20k chấp nhận được rồi. Lên 4x nào :rofl::rofl::rofl:

Nhìn Thủ tướng, tiểu thương chợ chứng thêm yên tâm.

GEX giá này xác định x2 tài khoản !

Chấp gì đám chim lợn đang ôm tiền đói hàng, GEX nhịp này về 35 cho tụi nó chim thoải mái

1 Likes

Làm gì căng thế :))) lúc sáng thấy cả công ty truyền nhau thì biết thế :))) t cũng làm cho 1 nhánh của GEX chứ ko làm trên tổng không rõ lắm mà thấy sếp trên bảo thế thì biết thế. Chứ t ôm ít đâu dám ho he với các bác

:))) tui tin bác đó nha ôm hết đợi 35 :)))

xuống nữa mua thêm thui bác, lo gì. trên 30k mình bán hehe

1 Likes

Bạn làm nhánh Gex, mà sếp bạn không biết tin thật hay giả. Hài thật đấy. Nếu là tôi đã phải xác minh thông tin để trấn an nhân viên, làm gì có chuyện như vậy

Mấy ông bên nhánh tôi không rõ nội tình, chủ yêu có ông tổng làm ở GEX tổng thì ông ý chẳng hé răng gì. =_= Chắc chỉ có làm trên tổng mới biết chứ công ty sản xuất thì biết sao được bác :>>> Nói chung là vì đang làm và trực tiếp đóng góp sức vào công ty nên tôi vẫn tin tưởng và ở lại bác à

Lãnh đạo GEX tìm xem thằng @NOMINOMI2212 này là thằng nào, nếu là nhân viên của gex thì đuổi pà nó ra khỏi cty luôn đi, còn nếu là người ngoài cty thì báo ca khóa mõm nó lại.

Bố nhắc khéo mày là nên ẩn IP dần đi con ạ, đã có người chụp tin gửi BLĐ GEX và CA rồi đấy :joy:
Cò mồi, chim lợn nghèo hèn còn đi cắn càn sủa bậy thì sớm muộn cũng bị rọ mõm, xích chân thôi con ạ :joy:

2 Likes

@NOMINOMI2212 lên sủa vài câu để tiện tìm IP đi con choá…
Bố lại sợ thằng chim lợn nhà mày quá cơ, tương lai lũ chim lợn sủa bẩn như mày sẽ bị rọ mõm hết.
Thứ nghèo hèn dơ bẩn chúng mày sẽ sớm nhận “quả táo” thôi :joy:

Cụ nên cẩn thận ko thì vạ miệng đấy. Các gương tầy liếp vẫn còn nóng hổi lắm. An ninh mạng có khi đang theo dõi cụ rồi!

1 Likes

Thấy bảo một số công ty chứng khoán tuyển nhân viên môi giới không học hành gì, đối tượng này liều lĩnh, manh động và thiếu hiểu biết. Vì bát cơm manh áo, kể ra cũng tội cho họ!

2 Likes