GEX- Đã đến lúc tìm điểm mua

image

1 Likes

Tranh thủ lên tàu nhé ae. Break 24 là phi mạnh đấy

Mới vào 23.8 k biết có ăn không đây

rũ nhẹ tàu là phi thôi bác

đang chờ cú bứt phá như 2021 từ 24 lên thẳng 5x. Trận đó nể Minh Phương

lần trc MP hô Gex là nó giảm cho tới lúc về 10 luôn , ko biết lần này thế nào

MP 2 lần hô GEX, 1 lần ăn 1 lần xịt, kỳ vọng lần nay lại ăn :slight_smile:

có lần nào ăn đâu bác, lần 1 hàng về ko chốt luôn đợi mấy hôm là nó giảm 1 mạch xuống đáy mà

lần đầu ăn gấp đôi, lần sau đúng lúc index chỉnh.
Có con Vix là hô xịn nhất, nhớ là hô mua lúc 7 ngàn lên 1 mạch 20 khiếp thật gần 3 lần. Xem lại topic cũ sẽ thấy

E vào lại topic cũ ko thấy cái x2 đấy bác ơi

1 Likes

Sau 3w, giá lại về dưới giá hôm bạn MP hô, kể cũng nhọ

1 Likes

Có sao đâu anh. VIX lúc trước cũng cần sideway 2 tháng lúc giá 7 ngàn chán nản tuyệt vọng , giờ 18,x tăng gần 250% . Quan trọng là kiên trì lúc giá thấp . Mảng energy được hạch toán trong quý 2 này thì GEX sẽ hoàn thành kế hoạch năm chỉ trong 6 tháng và vượt kế hoạch trong 9 tháng.
Tất nhiên thị trường chung mà nát bét thì nó sẽ có thể giảm theo xu thế chung , cái đó thì đừng bắt bẻ em. Còn thị trường tốt thì GEX luôn là lựa chọn số 1 bởi vì giá nó đang ở vùng quá thấp so với mặt bằng chung.
Giờ ai chê cứ chê, người thích cứ thích

3 Likes

Đây em.

Đủ tính chiến đấu chưa các anh . Nhìn lại giá VIX có lúc đã vượt 2x. Tất nhiên VIX vùng này tỷ suất lợi nhuận cao ai muốn chốt thì cứ chốt, ai kỳ vọng thì tiếp tục đầu tư.MP không can thiệp việc chốt lãi của các anh.

2 Likes

Sáng mention vix là e nó tốc váy rồi kìa

Phương oánh VIX hả sao nay tăng kinh thế

Tương tự với GEX, ai thấy rẻ thì mua, ai thấy đắt đừng mua

MP chỉ phát hiện GEX hiện tại đang thấy nó quá rẻ so với mặt bằng chung của thị trường, giống như VIX lúc còn giá 7 vậy. Chưa kể việc sắp có M&Arất lớn đợt tới, không muốn nói là lớn nhất kể từ khi niêm yết. Với những điều kiện này thì MP → múc.

2 Likes

Cầm GEX VỚI VIX

Em mời bác ly beer cho mát :beer:

Nào gee 100 thế MP hỏi rồi đó đừng lặn nhé

Sắp rồi cụ