GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Tôi đang mất 40% đây bác. Nỗ lực TBG cũng vẫn còn như vậy. Nhưng không cười thì làm gì đây :). Nhìn Dramma như câu chuyện cười để tự duy trì cái nhìn tích cực qua những ngày điên rồ này thôi bác.

1 Likes

Thông tin là CP sẽ làm nghiêm đợt này nên tới đây bọn lái lợn sẽ phải mau chóng bù hàng…
Thanh tra kiểm tra mà lần ra sai phạm thì lại tha hồ nhập kho cùng thằng mõm bẩn Đặng Như Quỳnh :joy:

3 Likes

:>>> bác vinh danh tôi làm gì, đã bảo nhiều người trong cty bảo thế còn đưa ra mấy cái tin nhắn :>>> A Mượt mà tìm tôi thì a đuổi tôi chớt kkkkkkk

Tôi thấy bác nói có vẻ chuẩn với mới tham gia cái nhóm này nên theo bác thôi :)))

Tôi chờ bác đến nổ địa chỉ rồi đó :))) bác cứ đến đây :v tui mời vào phòng bảo vệ uống trà tôi làm bảo vệ ở đây nè

Bảo vệ mà sở hữu cổ phần thì cấm ngta lên tiếng ah :>>> những năm 80 90 EVN muốn nhận hàng của HEM của EMIC còn phải phong bì cho bảo vệ đấy bớt khinh người đi bạn trẻ :>>> Bảo vệ ở đây nhiều anh nhà ở Hàng Lược, Hàng Bạc to đùng ra đây :>>> giờ các anh các chú cho thuê không ở đó nữa về chơi cái này :>>> thì cấm ah.

Thui tạm dừng cuộc tranh cãi ở đây. Có thể ở đó bộ phận truyền thông còn thiếu sót nên không có văn bản hướng dẫn đối với người nội bộ. Còn nếu bạn là người của chi nhánh Gex thì việc share các thông tin không chính xác về công ty là việc vi phạm pháp luật. Không nên hùa theo mọi người trong các room, hiện nay các tin đồn xuất hiện có thể chế biến một cách dễ dàng với nhiều mục đích khác nhau. Cho nên hãy để cái đầu lạnh và tìm đến các nguồn tin chính thống. :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

1 Likes

Tôi nói thật nếu tôi có thông tin bất lợi cho công ty mà tôi mua cổ phiếu. Tôi sẽ âm thầm bán hết, sau đó lên nghe ngóng diễn đàn chứ không share lên làm gì. Thứ nhất bán hết rồi nên không chim, thứ 2 xem phản ứng chứ đang cầm lại đưa tin bất lợi lên. Có thể bạn muốn gom thêm hoặc vô tình đưa lên để hỏi, nhưng những tin này ở thời điểm vừa qua thì chẳng ai lại đưa lên để đạp tiền của mình.

1 Likes

Mình thấy 1 tuần này báo Thanh Niên - Website: www.thanhnien.vn không được thuê viết bài về Gelex nữa nhỉ, không biết trong diễn đàn nào có bạn nào chim lợn đề cổ phiếu họ GEX hem nhỉ. Mong các bạn chim lợn nên nghĩ đến gia đình, họ hàng…tiền nhiều rồi cũng về với đất, để đức cho con chấu, đừng như bạn Đặng Như Quỳnh nhé

Cứ đập cái này vào mặt chúng nó, rồi bọn cò mồi chim lợn cũng sớm bị rọ mõm thôi :sneezing_face:

1 Likes

Bác dạy phải, cơ mà tính tui hơi nổ sợ mn vào lỗ, sau cứ chờ bác cmt rồi mới quyết chứ bác biết thừa tình hình tui rồi :> mua từ 3x, nếu thủng 17 là phải ra thôi chứ không cứ túc tắc đi làm rồi bù vào

Cò nó đôi co với ông làm gì == thế ai mà không từng làm chân tay rồi nhân viên quèn mà đi lên :v chỉ là ông nói có văn hóa dùm. Cái tờ giấy ông post mãi lúc hết phiên hôm qua 4h tôi mới thấy mấy ông bên cty cho xem == cái group này còn có tờ đó sớm hơn bên tôi thì sao mà tôi biết được =_=

1 Likes

GEX sóng này lên bao nhiêu?

Giờ lại văn thanh minh, xoa dịu à?
Chiều qua lập nick xong vào gáy bẩn ngay được, hăng say lắm cơ mà? Cái bản lĩnh lúc đó của mày đâu rồi?
Mày nghĩ tao là người dễ dãi thế hay sao?
Tao là người cầm CP GEX trong tay và có tự trọng ở trong lòng nhé :sneezing_face:

Hôm nay volume ổn,giá tăng tốt. Những phiên bị đè giá đau đớn đã qua rồi.

1 Likes

Pic mình hiền nhỉ, không như bên IDCer, bên đấy mà chym lợn vào là chửi như hát hay :joy: :joy: :joy:

Đấy, thỉnh thoảng bác phải phụ mình 1xíu thế chứ :joy:
1mình chửi nhiều khi thấy hơi lạc lõng, thỉnh thoảng còn bị Mods xoá cmt nữa :sneezing_face:

Vào tung tin đồn bẩn không lại thì xoay qua thanh minh, kể khổ nữa chứ bác :joy:
Văn của bọn nghèo hèn dơ bẩn nghe nhàm thật :sneezing_face:

P/s: Có dự giờ các bác ạ, cmt bị xoá khá nhiều :sneezing_face:

2 Likes