GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

tin đồn có vẻ là giả nhưng giá giảm là thật, chưa rõ có phải là tay phải sang tay trái không nhưng tay to muốn xả là thật toàn lệnh lớn xả xuống thôi, e ôm lâu, không lỗ nhưng đợt này cay thật

Nói nhỏ lẻ ko xả được hàng to là chưa đúng. Bên gex tui ko biết. Riêng bạn tui bên IDC nắm 250k cổ. Nhà đầu tư cá nhân nhiều người lực rất mạnh nha.

1 Likes

250k giá 60-70 thì cũng 20 tỷ rồi, nhỏ lẻ gì nữa,cả triệu đô

1 Likes

Dân dầu khí trước làm có tiền rùi đầu tư đất nên nhiều tiền lắm bạn à. Đất Vũng Tàu lại lên giá nữa. Đa số đất vũng tàu hodeco và dic nắm. Thấy con hdc mạnh ghê ko. Hồi 2017 riêng đi biển là 60tr một tháng. Mấy tay dầu khí bạn tui mua đất từ thời đó trúng đậm lắm. 1tr usd là phần nhỏ

1 Likes

Đã dc đính chính tin fake

Ban Quan Hệ Cổ Đông là để dành cho những lúc như thế này đây. Một cách hành xử có trách nhiệm.

Thui nghỉ lễ bà con ơi. Thư giãn đầu óc. Du lịch nghỉ dưỡng. Tuần sau đón tin vui.

1 Likes

không thâu tóm gì đâu, tôi tổng hợp rồi, nhỏ lẻ bán và nhỏ lẻ mua là cân nhau luôn. Không thấy dấu hiệu gom cổ phiếu

bài đính chính này của đứa sinh viên viết à, cái web này cũng toàn broker chứ có gì đâu

nay sàn bực quá, vừa ôm em nó lúc sáng chiều hết sạch tiền rồi…nhưng đúng là thời điểm này cứ ngồi im là hay nhất vì anh Quyết đã xong đâu? bao giờ ra A4 thị trường may ra mới đỡ được chứ cứ như thế này khóc thét hết

1 Likes

Thấy sàn la liệt, anh em còn đang kẹt tầm 40_41 thì mình ngại gì mà không múc hả bác.

Anh em gọi điện đến công ty yêu cầu nó đính chính

Báo chính thống vẫn đăng tin đều đều

Bài này đính chính “văn bản lạ” xuất hiện từ 2021 - Báo Dân trí

2 Likes

Báo chí chính thống đăng tin họp đại hội cổ đông sáng nay rồi, sang tuần thăm dò chan giá Gex dần thôi

1 Likes

CA vào cuộc

Các bác cầm giá bao nhiu v? Em cầm gia 40

em cũng vậy. còn cầm nhiều tỉ trọng. em cầm con này từ cuối tháng 12 rồi. đợt này nó về 41 thấy có thể tăng thêm nên lại giữ lại ko bán đi.

1 Likes

Em cầm 38.6 chan về 35 rồi, vì vẫn tin vào nền tảng của doanh nghiệp. Nội lực tốt, sang tuần xuống chan tiếp, đến khi nào quay đầu sang xanh lá thì thôi :triumph:

Đến lúc này thành bại của cổ phiếu phụ thuộc vào anh Tuấn thôi. Ảnh để gãy giai đoạn này thì dẹp chữ mượt luôn đi.