GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Đến giai đoạn k dám tb giá vì k biết đáy chưa!

Anh em đợi ra BCTC quý 1 là chuẩn nhất quyết định giữ hay bán. Giờ tin tức chưa xác thực thì các báo cũng gần như đính chính rồi, bình tĩnh và không hoảng loạn thôi các bác.

Ai tung tin nhảm bế đi hết
https://zingnews.vn/bo-cong-an-noi-ve-tin-don-sap-khoi-to-nhieu-ca-nhan-post1308300.html

1 Likes

Tuần sau có cái caption và cái hình xin vĩnh biệt cụ gì đó

Thằng ĐNQ quỳ gối gỡ hết bài về Tuấn mượt và hệ sinh thái Gelex rồi, chỉ còn chừa lại cái Hoa Lâm. Éo thể nào tha cho thằng cờ hó này được, anh em thiệt hại quá rồi

2 Likes

Thằng ĐNQ là thằng nào vậy bạn? Mình cũng bay hơn 500 củ vì mấy tin liên quan là họ nhà GEX giảm thảm, nhất là IDC mình đang ôm (vẫn ko bán dù âm 21-22% gì đó).

Cờ hó này đây

K hiểu thù hằn gì mà đăng làm ảnh hưởng tâm lí thế nhỉ

nó thù hằn anh Tuấn thì mình cũng ko biết được bác ạ

Cụ tổng đã để ý làm trong sạch TTCK

Quỳnh như chân đi lạnh toát

Tuần sau Gex về lại 4x

Anh em thiệt hại quá rồi viết đơn kiện thằng Quỳnh lên ubck đi a e

2 Likes

Lên bài kiện đi, hướng dẫn cách gửi em theo vs! Kẹt quá trời GEX VIX
Đang lên ngon mà tụt không phanh chỉ vì ĐNQ nó ám chỉ lãnh đạo vào kho :rotating_light:
Kiện thế nào cho nó vào kho bây giờ :joy:

1 Likes

Mọi người nên lên tiếng và cùng lãnh đạo công ty lên tiếng mới bảo vệ cổ đông được

Khả năng sẽ bull thêm một vài phiên nữa ở tuần sau, ae nào cắt lỗ rồi thấy xanh lên tí đừng vội vàng nhập lại hàng. Ae đang nắm thì cứ hóng xem thị trường ntn.
Cú bull FLC sau mấy phiên sàn là một ví dụ cho ae tham khảo.

Ông muốn gom thêm hàng giá rẻ hay gì vậy ông nội. FLC liên quan gì tới GEX mà đem ra làm ví dụ. Ông là chuyên gia bên công ty chứng khoán nào vậy. Bà con quá ư là hiền. Lúc bộ công an ra tin tức trấn an thì muộn mất rùi. Còn bọn chim lợn cứ ngửi thấy mùi máu là ra rả vài câu làm hoang mang nhà đầu tư. Nhà đầu tư cứ vác hàng ra bán. Tạo cơ hội cho bọn chim lợn T+, đảo hàng giá trị thấp. Lúc thị trường xanh thì bọn chim lợn cũng rút quân về rừng ngủ.

2 Likes

Dân đầu cơ mới hay căn ke vài %, suốt ngày đi hóng hớt thông tin forum, group; rảnh quá ngồi soi chart, TA. Đầu tư mà cứ chộp giật kiểu như vậy thì suốt ngày đi cắt lỗ với trả phí giao dịch.

GEX và FLC bác so sánh với nhau được thì em cũng thấy đẳng cấp đó.

F247 k có nút thả haha nhỉ :)) 1 đằng chủ tịch vs mẹ đăng kí mua vào 1 đằng chủ tịch vs ng nhà bán chui so sánh hay vậy chán chẳng buồn nói dù gì lái thì lái mà GEX cx dc k đến nỗi là bán giấy chứ so sánh này thảm qá

1 Likes

Theo như phân tích của chủ Pic thì mình thấy con GEE ngon lành hơn con mẹ nó chứ nhỉ

GEE đang có 189 MW thủy điện vs NLTT đó năm nay thiếu than thủy điện đang ngon mấy nay dòng tiền lớn cx vào