GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Thấy tài liệu ĐHCĐ thay đổi chia cổ tức còn lại của năm 2021 16% tiền mặt + nới rom ngoại từ 0% lên 50%, chắc phát hành 34tr cp riêng lẻ cho đối tác ngoại .
Kế hoạch lợi nhuận tăng mạnh 145%.

em cũng thấy tiền lớn vào từ lần trước nhưng do cái tin bắt bớ mà liên luỵ quá. GEX em cầm dài. Kế hoạch 2022 LN trước thuế và doanh thu tăng > 25% so với năm ngoái. Sắp tới ra BCTC quý 1 thì cũng rõ hơn 1 phần của bức tranh này rồi.

Không ông ơi, ông nhớ cú bull xanh 1 phiên của flc để ndt nhỏ lẻ tưởng cá hồi đổ xô vào mua, xong lại sàn với đỏ tuần vừa rồi không. Bull trap là chiêu muôn thửa đạp thêm phát nữa vào ae rồi, lịch sử đã chứng minh. Chứ tôi ndt nhỏ lẻ, lệnh mua mỗi lần sl cũng chỉ 1-2000. Nên không có nhu cầu chim lợn anh em đâu, ông đừng quy chụp, ông đọc lại có thấy tôi bảo ae bán ra không.

Mình không so sánh với nhau, chỉ là chỉ ra cách lái chơi chiêu với ndt nhỏ lẻ như anh em mình thôi. Bull trap là cách đánh của lái từ 2008 đến nay và mình thấy chiêu đấy lái dùng trong các tuần gần đây khi thị trường xấu, nên mới đưa ra nhận định để ae tham khảo, mà mình dùng từ khả năng bạn nhé.

Chắc bị sai đó mới sàn vậy chứ nhỉ chẳng lẽ Laik theo Anh Tôi

Thì sao hả bác? Bác nói hết câu đi bác :grinning_face_with_smiling_eyes:
Mình hỏi thật bác là chim lợn hay broker à? Sao spam tất cả các topic về GEX thế :))

Tìm báo sạch mà xem, suốt ngày chui rúc vào mấy cái trang lá cải và thằng sổ đen lên phường, tiền sự đầy mình ấy rồi mà huyên thuyên .

Gex ngon

1 Likes

Báo nhân dân mà là báo lá cải à? Ko có brain à b?

Có tật giật mình sao phải sợ? Đăng để cho có cái nhìn đa chiều. Đây là diễn đàn mạng xã hội chứ có phải nhóm cổ đông đâu mà lại sợ ý kiến trái chiều?

Em căm thằng Quỳnh quá!bay hơn trăm củ vì nó,sắp đẻ rồi mà tự nhiên kẹt tiền hàng đêk bán dc!moá nhà nó

Thấy bạn đào mộ cả các topic từ lâu mình thấy lạ thôi :))

Nhà đầu tư bị DẮT MŨI bởi thông tin BẨN, thị trường lũng loạn, tôi KHẨN THIẾT KÊU GỌI quý anh chị hãy cùng làm ĐƠN TRÌNH BÁO ( tố giác tội phạm) gửi lên cơ quan chức năng “ Cục An ninh mạng và phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao (A05) - số 207 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Hà Nội “

Lợi dụng thời điểm nhạy cảm, bắt bớ! Hàng loạt thông tin ”mật” được đưa ra! HSG, KBC, hst GEX nằm sàn!

Tính đúng sai của thông tin thì KHÔNG AI HAY nhưng tiền của nhà đầu tư như tôi! Như quý anh chị bị mất LẠI LÀ THẬT! Những thiệt hại của nhà đầu tư, của doanh nghiệp là đo đếm được!

Trong nội dung trình báo, rất CẦN NHỮNG SỐ LIỆU THỐNG KÊ được các nhà đầu tư đã thiệt hại bao nhiêu!

Hãy lên tiếng để sau này những KOL đăng tin chưa qua kiểm chứng trước khi sử dụng ngòi bút để tấn công, ám chỉ người khác, phải RUN TAY!

#GEX #MHC #IDC #VIX #VGC #PXL #HSG #KBC

6 Likes

Chim nặng luôn bác, mò vào gex spam nhiệt tình

1 Likes

Đọc tên cứ nghĩ là ẻm nào cơ. Hóa ra ku, mà ku thì có trym. Có trym mà lại thích làm chim. Vậy theo dòng logic là chim sẽ bay khỏi cành :rofl:

Bạn hoadoquyen này chắc là chim để gom hàng, hai là mất hàng ngay đáy giờ chim để cover lại đó bạn. mà chắc kg có cửa, mai gex CE. ae cầm gex cứ vửng tin là cổ tốt thì có biến động ngắn hạn thì đã sao. Sau cơn mưa trời lại sáng. Cầm vàng chớ để vàng rơi. Vài lời chân tình, mình ôm GEX chỉ có nhặt thêm, chưa rơi 1 cổ nào ạ…

1 Likes

Mình thấy pic vê idc gex khác cũng thấy nick do vào spam! Chả hiểu làm gì!

1 Likes

múc mạnh ae

1 Likes

he he chạy nhanh về 2x như lúc nó lên đó

GEE GEX 1xx cho coi hết nam

1 Likes