GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

A tuấn đổ bê tông chắc lắm nên ko thủng đc đáy đâu :))

Dự là Lái đã gom đủ hàng, cbi đánh lớn đón BCTC Q1. 4đ nữa em về bờ :smile:

Thích thì nhích thôi cần gì lý do hả bác :))

Mấy hôm tk đỏ lỏm nhìn nản vãi, hnay nhìn e nó trần phát có động lực để cầm tiếp r

Ai cũng vét sạch tk ra múc e nó

E cầm GEX vài tháng, lúc mua 37 khi lên 42.8 ko bán vì nghĩ e nó lên 45.Ai ngờ rơi về đáy luôn, hy vọng e nó sớm về 45.

Gex kinh doanh nửa năm đầu thường không có gì đặc sắc đâu bác do chi phí vốn lớn (bữa giờ toàn cõi mạng đang trầm trồ tổng nợ 40k tỷ của Gex đấy).

Hy vọng Quý 3 + Quý 4 tập đoàn giảm được số nợ vay ngắn hạn 8k tỷ thì lợi nhuận sẽ khá hơn nhiều.

Chim lợn bị bắt r nên G tím là đúng thôi

37.65 đây. Cứ xuống là nạp đạn. Sau 3 lần trung bình thì được 35.8 Hôm nay mới thấy mặt trời. Mới đánh gex được 1 tháng thui nhưng all in.

Vậy bác tổ đãi sắp giàu rồi,anh em đi trước còn đang mải chèo chuyền

Anh trai nhà báo Nguyễn Bắc muốn đưa cổ đông hst TM đi đâu đây, mả cha nó.

chim lợn đội lốt nhà báo rồi

má vkl. đang ôm 70k GEX. làm đau tim bay. :joy: :joy: :joy:

Một thế hệ nhà báo được đào tạo để viết bài ăn tiền,toàn tiền bẩn

Vậy ít hơn em rồi. Em theo dõi mấy bài này trước và trong lễ,nhưng tim không đau vì quen rồi. Bác bây giờ về bờ rồi mới thấy thì đỡ mua thuốc uống :joy::joy:

hôm bữa em bán 1/2 GEX để mua vào 2 phần pow, 1 phần VND. mua đúng con củ chuối POW khóc hết nước mắt

hehe cứ giữ chắc hàng. tiền tươi thóc thật nên ko sợ call margin. tiến về mốc 48 nào.

Anh xác định chơi hết năm 2022 xem Gex có rực rỡ như 2021 không, có chết cũng không bán không đảo hàng.

Sáng nay vào thêm hàng sống chết với anh Tứn

giá khí lên nên POW đánh T+ ok.

Anh Tứn cũng chỉ mong thấy giá 48, cứ mỗi 1 giá là ảnh có thêm 200 tỷ, 10 giá ảnh có 2k tỷ.