GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

mai mà có dấu hiệu cá mập gom thêm em bán MP POW múc GEX cover lại hàng ngay. Hơi dở là CTCK tăng tỷ lệ margin rồi nên sức mua tụt thảm khốc

1 Likes

bị bắt chưa bạn

Tây nay còn múc 2,5 triệu . Mẹ thằng Quỳnh xe ôm. Thằng này bị sờ gáy chưa các cụ e đến cho nó bãi mứt

Đúng kiểu bẩn bựa nhà Mượt :)). Chơi tù TDC, IJC cùng 1 kiểu :3

T cũng bị 1,2 lần như bác rồi, giá mấy hôm đang tốt sao bác ko múc thêm cho tbg giảm đi chút mà allin

Ko có hàng thì lướt đi bác

Lại là đám con nhang đệ tử của VIX à, ét o ét, mình hold GEX từ giá 38-40 lận bạn ei, mình chỉ nói cách lái của đội Tuấn mượt vẫn bẩn bựa một kiểu từ đó đến giờ chứ không chê hàng của anh ấy :relieved:

Đó là tật xấu của bác.
Cứ chê vợ xấu, ly hôn vợ, cưới vợ hàng xóm. Ai ngờ vợ hxom ko bằng vợ mình

Húc xúc múc :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Nước ngoài cứ múc đều đều

Tây thèm GEX kinh khủng . Qua múc 2,5 triệu nay múc 1.2 triệu. Anh em trong nước lại bán ra vùng thấp

Chốt lời không bao giờ sai bạn à. Chỉ tiếc là các anh em đã cắt lỗ trong mấy ngày trước.

vùng này lời nổi không cụ

Bạn có thấy khối lượng giao dịch dưới giá 35 mấy ngày vừa rồi nó nhiều thế nào không? Nhiều anh em mới vào hàng đã có lời 7-8% rồi thì chốt là bình thường. Nhiều người bình quân giá có lời rồi bán thoát rủi ro.

1 Likes
1 Likes

Tính tìm hiểu vì sao hơn 1 ngày nay không thấy chym hót, thì ra chym đã vào lồng. Quả báo.

2 Likes

Bắt hqua nay ra tin bác ạ

1 Likes

Anh Tuấn đã xử lý rất mạnh.

1 Likes
1 Likes