GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Tui mệt quá. Tui nói gex ở hbt hồi nào.

Có mấy ae nắm gex, cóp nhặt đc nên hỏi nhau, xem ai bít gì ko. Hỏi mấy ông bạn làm thuế thì ko bít, vì ko phải chung địa bàn, nên tính hỏi các cụ ở đây xem có cụ nào bít ko, xem mục đích việc này là làm gì. Mà em cay là nó đặt gex cạnh 2 ông kia. Với cái group 260 tvien kia thì kiểu j nó chả xào xáo lên. Nên em mún bít thực hư mục đích cho ae đỡ hoảng loạn. Thì đc mấy thằng chưa mún đọc đã bít chửi vào nhặng lên như ruồi.

Ko bít nên t mới cần hỏi, bít thực hư thì t action luôn rồi, ngu j ngồi đây trình bày cho tụi m để tụi m làm trước t ah?

Mày hỏi cái kiểu shit của mày, đừng ngụy biện. Mày có ngon thì đăng lên fb hoặc ■■■■ nhà mày mà hỏi. Khg thì im lặng đi.

Ông không đăng thì ae đỡ bán tháo hơn đó. Đưa cái ảnh không rõ thông tin lên rồi giả vờ làm người tốt

1 Likes

Con ký sinh trùng này tay nhanh hơn lão mới bán cắt lỗ t6 tuần trước nay chỉ mong nó xuống để cover lại đây mà.

1 Likes

Thế ông không đặt câu hỏi là tại sao mỗi quận hai bà trưng hỏi gelex vs thm vs flc mà các quận khác k hỏi à. Trong khi thm vs flc có ở HBT quái đâu

Rõ ràng thông tin kia là rác rồi

Làm hoang mang dư luận mục đích rõ ràng to tướng, có mù ms k nhìn thấy

Có gì đâu mà mục đích thực hư,

1. Nó hỏi doanh nghiệp trên địa bàn HBT làm việc với GELEX chứ có phải hỏi gelex đâu. Bây giờ ông hàng xóm gelex phá sản thì bác cũng hốt hoảng, hoang mang lo gelex có chn gì à?!
  2. Gelex có tư vấn thuế riêng, làm rất chuẩn! Thì bác lo cái gì? Bác cầm cổ của gelex hay cổ doanh nghiệp hàng xóm nhập hàng gelex mà lo?

Anh ngồi tàu gex từ năm ngoái cơ em nhé. Ko phải như mấy đứa kí sinh mới vô em nha.

Ơ thằng bệnh này, sao tau phải im??? Đu đỉnh ah mà hốt hoảng thế?

Các bác bình tĩnh. Bác CityHunter là bác trong nhóm đó hay người quen bác trong nhóm đó thì bác hỏi thôi.
Chứ bác đăng ntn lên, nguồn thì không rõ, tin nhắn kia thì cũng như cố tình nhằm vào doanh nghiệp em thấy cũng có vấn đề.

1 Likes

Bác có thể add mình vào nhóm đó hoặc nhờ ai trong nhóm đó add mình vào dc ko. Mình nhờ đứa em bên hai bà trưng điều tra.

Mịa, cái bạn này đầu óc bệnh hoạn, biến thái, thần kinh, xấu xa, bạn hỏi, người ta trả lời phân tích khách quan đàng hoàng lịch sự, nó quay sang ngụy biện lập lờ tấn công chửi thề người khác. Bạn có ngon thì đăng lên fb của mình đi, hoặc add các bạn trong group này vào cái group thuế đó. X…L riết thành quen. Biến đi cho nước nó trong a.

Yep, cảm ơn bác. Nếu đúng nhân viên bên thuế thả bom, đề nghị lên án kịch liệt. Cho kỉ luật luôn.

Ông xem lại đi. Ông ko công kích tui trước, tui thèm dame ông chắc?

Mấy con kí sinh này, sợ thì biến, sao bắt ng khác phải biến? Hay mồm thì hô hào, tay thì bấm bán? Nhìn cái group đấy đi, 260 thằng, m nghĩ ko có thằng share ra chắc?

CQCN vẫn đang tích cực điều tra các thành phần phá hoại tung tin thất thiệt đấy, cái thể loại “ký sinh trùng” như mày phải trả giá như thằng Đặng Như Quỳnh thì nđt mới hả dạ.

Thôi, t éo rảnh đôi co với mấy đứa kí sinh như m.