GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Bạn có thể công bố số điện thoại và danh tính thật của bạn ko. Tôi sẽ đăng lên fb của tôi để hỏi dùm bạn. Tôi đảm bảo trong vài ngày là có câu trả lời chính xác cho bạn.

1 Likes

Tém tém lại và bớt cái mồm lại đừng để mõm đi quá xa và đừng gây nghiệp nữa .

Tôi cũng đang điều tra theo cách của tôi, tôi cay cái cách đặt gex vào của ông nvien thuế kia kìa. bạn cũng có thể điều tra, nếu có thêm gì thì ae cùng chia sẻ, nếu bạn thực sự qtam. Sao cần th.tin cá nhân tui làm j.

Sao t phải im khi m chưa ngừng công kích? Bớt ra lệnh đi m.

Bởi vì tôi sẽ đăng fb của tôi hơn 1k like, thì bân là người hỏi, tui chỉ là người đăng dùm. C03 có hỏi thì tôi có người để chỉ dẫn nguồn.

1 Likes

Em có hỏi bác 2 lần là bác trong group này hay bạn bác gửi chưa thấy bác trả lời. Câu hỏi của em khó quá hay sao vậy bác?

Tui trả lời ở trên 2 lần là lượm nhặt rùi mà. Mấy ae đang hỏi nhau, ko ai bít thực hư nên tui mới đi hỏi.

Trên F vẫn có đủ thông tin đấy bác.

Vì tui cũng hỏi mấy ông bạn tui bên thuế rùi, mà tụi nó ko bít vì mỗi cục/ chi cục có cách làm khác nhau. Nên ko bít mục đích làm j. Tui cũng mail hỏi cái địa chỉ mail kia nhưng chưa nhận đc reply.

Tôi nghĩ ông nên stop cái miệng ông lại đi. Mục đích gây hoang mang dư luận rõ ràng. Công bố số điện thoại và tên đi tôi hỏi dùm cho, chứ đừng có ngụy biện, bao sạo, tôm tép ba lăng nhăng nữa ông ơi. Tôi nghĩ nên close cái topic này lại, vì có những con sâu, chim lợn mất thời gian của các bên.

1 Likes

Ủa, ông sao vậy? Sợ ah? Sợ thì bán đi, bán mạnh đi cho tui. Chừng nào còn nhìu thành phần đu bám thì chừng đó còn bị đạp, lên thế éo nào nổi.

H chỉ biết chửi t mượt thôi

Chửi gì chứ? Quyết định mua hay bán là ở mình.

Xuống như thế này mà còn bán thì hoặc là lái, hoặc là các các cắt đúng bẹn thôi.

còn 1 trường hợp nữa là bị các công ty chứng khoán call margin ko báo. Trường hợp này xảy ra khá nhiều. Nãy mốc 33 có bác nào khớp lệnh một lô khá lớn.

nói chung thời điểm này ai cũng hoang mang hết anh em ạ, cầm con nào cũng lỗ, cầm GEX vừa lỗ lại càng bị hoang mang bởi các tin tức ngoài hành lang, nên chắc lời khuyên chân thành nhất là những bác nào lỗ khoảng 10% đổ lại nên cắt thôi ạ, đợi khi nào thông tin rõ ràng rồi làm lại từ đầu cũng được

Chửi chứ vùng đáy này còn kê lệnh bán mỗi lệnh mấy chục trăm k

Nhỏ lẻ ai muốn bán đều bán thẳng chứ méo ai kê lệnh

Vùng này còn bán liên tục thì thấy cổ đông chả còn thiết tha gì rồi

Bác ơi, Thế chắc gì lái của Tuấn mà chửi Tuấn hả bác?

Chúng ta là cổ đông, có một cách tích cực để bảo vệ doanh nghiệp mà mình nắm giữ đó là loại bỏ những điều tiếng xấu gắn liền với lãnh đạo doanh nghiệp đó. Ít nhất là không gán thêm những điều xấu hay tiêu cực cho lãnh đạo trong những cách trao đổi hàng ngày.

Công kích Tuấn hay ai đó có giúp cổ của chúng ta tăng giá không?

1 Likes