GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Quỹ Tây nó gom đến mức trở thành cổ đông lớn phải báo cáo giao dịch luôn rồi, ôm hơn 42 triệu cổ gần 1.500 tỷ. Nhờ ơn dân Việt đấy.

phải nói là đội ơn đội ngũ broker kêu gọi thần dân cắt lỗ và bán tháo. :joy: :joy: :joy:

Trong đợt điều chỉnh của VNIndex hơn 100 điểm lần này, Tây gom Gex mạnh nhất chỉ sau MWG.

Tây múc ròng 42 triệu cổ GEX thật đẹp

“Vẫn xin cảm ơn người Việt” - Dragon Capital thông báo

mấy quỹ và công ty chứng gom lại hàng của khách sẽ thơm phức nếu hôm nay trần.

Đánh lên đánh xuống rồi đâu cũng sẽ vào đấy.

42 triệu cổ dân mình cắt lỗ bán tháo mà từ nguyên nhân từ trên trời rơi xuống cho mấy anh tây xơi hộ. Tây nó đánh tiềm lực doanh nghiệp, ngâm chart kĩ càng. Tin fake nó éo quan tâm :joy:

sắp đến Part 2 chưa chủ top ơi

tây cả tuần nay ngày nào cũng múc 2-3 triệu. Hôm nay anh em chê tây vẫn múc nhiệt tình như chưa bao giờ được múc

2 Likes

ae bán hàng giá rẻ cho tây rồi

Thông tin đưa hết lên cho anh em rồi,tuỳ anh em nhấn nút. Cứ âm thầm mà vào việc.

1 Likes

tây múc dã man nhỉ. hàng ngon gia đẹp phát múc luôn

Tây miệt mài mua.

Anh em hôm nay chắc vàng mắt rồi nên không đua lệnh theo Tây nữa. Tây rảnh tay mua giá tốt =))

DC nó làm vài phiên nữa có khi đến ĐHCĐ nó tham gia HĐQT luôn.

NN mua ròng cả triệu, vẫn ko kéo lại nổi. Thôi hy vọng kết phiên xanh là được :(.

ai bảo thanh niên là tính tỷ lệ sở hữu như thế :)) không có kiến thức thì đi học lại đi rồi phán
Còn tôi đính chính lại sau khi tìm hiểu thì GEX không nắm 100% Hạ Tầng Gelex như thông tin ban đầu tôi nhận được

chắc GEL lên sàn mới vui dc

nó nắm gần 100% thôi, vì Cty đại chúng sao nó nắm 1 mình 100% được bạn

1 Likes