GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Ơ cái con rảnh háng này. T bảo t ko thèm tiếp cái đứa ngiu hết thuốc như m nữa mà. T xin m đấy, bấn thì tự thẩm nhé.

Cảm ơn các bác @CityHunter , @choick247 , @Kyanh. Đọc còm của các bác tôi cười quên luôn thị trường đỏ lửa.

Giờ chắc phải đổi thành “Còn Chửi Còn Gỡ” cho cổ đông GEX :))

1 Likes

Càng nói càng thấy bấn mà. Em nghĩ em ngon thế chắc.
Mà a hỏi thật, bấn đến mức vậy cơ ah?

MInh Phương mà lap pic thì nên xuống tầu

2 Likes

gex về 24

1 Likes

Các bác chửi nhau trên mạng dùng nick ảo làm gì! Mọi ng đang tham khảo thôi mà!

=)) thôi bác bảo về 1k luôn đi. 24k thì phá sản doanh nghiệp đi cho nhanh.

1 Likes

Chym quá đà

1 Likes

Mày ko hiểu tiếng người à ?

mai bồ độ về làng chưa nhi cuu gex cái em đu 41 đây

Cổ phiếu giảm giá thì vui thế éo nào được. Tuy nhiên em đã xác định nắm giữ đến hết 2022 để theo hết 1 chu kỳ của Gex,em tìm hiểu và tin tưởng vào triển vọng ngành nghề của tập đoàn này. Mảng năng lượng và KCN trong năm 2022 này sẽ cực kỳ được chú ý khi nền kinh tế vào nhịp phát triển.

Các cty con đều đã lên kế hoạch tăng trưởng mạnh, kết quả quý 1 lại vượt kế hoạch 2 chữ số. Vậy hết năm thì có thể dự phóng được rồi. Nguyên nhân giảm giá không đến từ nội tại của cty,mà đến từ tin đồn và thị trường chung.

Oxy hay CO2 thì tuỳ bác hít, chứ em thì vẫn tin vào giá trị doanh nghiệp của Gex.

3 Likes

cũng ko phải là ko có cơ sở. hiện tại đã bục hỗ trợ, nếu index mà đi viện thì chết chung hết.

Tin DN là đúng, nội tại gex ko cần bàn cãi. mọi thứ đều đẹp, nội tại ổn, triển vọng ngành ổn, xu hướng ổn, kế hoạch KD ổn, mỗi thị giá là éo ổn.

1 Likes

Ai 3-4 ngày mới mở bảng điện vào xem chắc chết điếng đấy kkkk. Thị trường ck quá khốc liệt.

1 Likes

Nó phải thế, cho bớt cái tụi nghĩ chỉ cần quăng tiền vào là đớp.

Khi trend tăng giá quay trở lại thì anh em lại đua xanh đua tím 4x 5x lại khen ngon khen rẻ. Giá trị cp chính là giá trị của niềm tin.

1 Likes

bán rẻ cho Nước ngoài ôm cũng là 1 chiến lược của cổ đông trong nước hiên nay. Trong khi các cụ còn loay hoay trong nghi ngờ, cứ bán phá giá thì nước ngoài nó hiểu rõ DN hơn ai hết cứ mua ròng liên tục, Mà hay là mua GEX thuộc loại Top 1 thị trường. Các hoảng loạn không riêng GEX mà tất cả các mã trên toàn thị trường chỉ béo bọn đánh xuống thôi. Ăn cả 2 chiều, short xuống và ăn lên.

tùy anh em . Đoạn này dùng tâm lý Fomo rồi chứ không dùn về đúng nghĩa DN nữa nên MP rất khó khuyên.

5 Likes

Kệ đi MP ai có lòng tin thì vẫn cầm thôi. Giai đoạn này cả thị trường bị mà đâu riêng gì gex

Chia buồn cùng bác, ngày về bờ còn khá xa :))

1 Likes

M mới là đứa ko hiểu tiếng ng ý. Thôi biến khỏi pic này đi nhìn quả avt đã thấy bẩn mắt r

1 Likes