GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Bấn cái mả bố mày, éo tiếp thì mày dí mõm c.h.ó mày vào háng tao làm gì thằng c.h.ó.

1 Likes

Nhắc lại cho m nhớ, t ngồi ngay ngắn trên tàu từ năm ngoái, pic này của MP t cũng vẫn ở đây từ năm ngoái nha. Ko phải mấy đứa kí sinh mới đu bám như m. Học chiên chứng mà giảm có mấy phiên đã đéo chịu đc thì cắt lỗ mà nghỉ chơi đi em ah. Còn giảm tiếp đấy. Ráng mà chịu nha.

Ơ. Đúng là bấn quá rồi. :joy:

Đầu tư giá trị thì phải tâm huyết rồi bác, ai cũng ca tụng Buffet nhưng mấy ai kiên nhẫn được.

Em thấy toàn thị trường hôm nay hoảng loạn, thì anh em có thể gom các mã tốt,chứ không riêng gì GEX.

1 Likes

Ôi! Em định vào comment vài điều mà thấy chửi nhau em sợ quá. Đáy quanh đây rồi…!

3 Likes

Top đang vui thì có thành phần phá hoại bạn à.

1 Likes

Dạ em biết. Nhưng phải cho người ta phá hoại để biết có người thèm bạn ơi!

Thằng này có vẻ như nó ko có dây thần kinh nhục hay sao ý bác ạ.

1 Likes

Ôi cãi căng vậy các bác :v

1 Likes

Tôi cũng cay con này và phải cắt lỗ hết, để lại 1k để theo dõi. Những trên f có 1 vài tay to họ vào thăm dò. Còn tin mà bạn trên đưa ra tôi nghĩ cũng bình thường, chẳng qua nó đưa vào thời điểm nhậy cảm và các anh Nái lấy cơ đạp để ăn hàng thôi. Cứ chạm ngưỡng cắt lỗ thôi, càng gồng càng lỗ.

Her her, đâu? Em chỉ giúp anh với? Hay chỉ có mấy đứa kí sinh thích vuốt ve như m?

Topic này trở nên dơ bẩn, hèn hạ khi có bạn. Bạn quá đáng và khg có liêm sĩ , tôi nghĩ còn chút liêm sĩ thì bạn biến đi a

3 Likes

Trong cơn hoảng loạn thì mới biết đâu là hàng tốt. Giá giảm không có nghĩa là cp xấu, mà là cơ hội.

Thằng c.h.ó @CityHunter này là người của bọn lái nó vào chọc ngoáy để ăn hàng của ae đấy các bác ạ.

1 Likes

thi truong nat qua nhi

Nói 1 vài câu ngắn gọn chốt lại nè:

• Cs éo có màu hồng mãi đâu em, em nghĩ lúc nào tụi anh cũng phải bơm oxy cho các em ah? Quen đc hit oxy rồi nên thấy lời trái tai nên khó nghe hả? Chịu khó mà tìm hiểu, may ra còn kiếm đc cháo mà ăn, chứ éo có oxy mà hít mãi đâu.
  • Cổ tốt nhưng éo có nghĩa phải mua = mọi giá em nhé. Cả cái thằng vẫn thi thoảng bơm oxy cho em hít, nó cũng éo cầm hàng cho em cả đời đâu. Tỉnh táo lên em ah.
  • Tỉnh lên mà soi lại xem đã bục hỗ trợ chưa hay còn? Còn mua bán gì thì mặc em. Anh cũng éo care đâu.
    Thế nhé.

Còn ẻm hàng này, anh đã nói éo thèm tiếp nữa rồi mà. Sao cứ cố thế nhỉ, bấn thì tự thẩm đi.

Tây nó múc liên tục cả tuần nay. Nhưng cũng ko lại đc. Mún bay thì phải đạp hết tụi đu đám đi. Trông chờ vào mấy đứa kí sinh, chỉ thích vuốt ve nó kéo lên cho bác thì đến Tết cũng éo lên nổi. Tôi thấy bác cũng chịu khó bơm oxy đấy, từ bên pic Lòi Cu qua đây, mặc dù team đó cũng bỏ nhà đi hết rồi, còn mình bác, nhưng chỉ thấy giảm éo ngóc đầu lên nổi. Ngừng bơm, đổi CO2 đi. Chân thành.

bác bán hết rồi à?

1 Likes

Ngồi im, Chờ điểm mà gom thêm. Giờ bác mua thì ăn đạp vào đầu.