GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Tôi thật lòng trước nhé: Cổ phiếu có tốt đến mấy, cơ bản có ngon đến mấy thì vẫn cần có người thuyền trưởng lái cổ phiếu. Cổ mất lái như gái mất chồng. Tôi mong Tuấn đứng ra lái con tàu này về đích. Đầu tư vào Tuấn doanh nghiệp ngày một phát triển mà cổ phiếu không chịu phản ánh đúng giá trị doanh nghiệp thì sớm muộn gì tôi cũng ỉa bãi cứt dọc đường mà chạy thôi.

Cái này bác nói đúng, đúng 100% luôn…
Nhưng ngoài cái trấn an nhau thì mình có thêm sự tin tưởng.
Thằng muốn làm trùm thì lúc đầu thường không dể ý nhiều đến lợi ích kinh tế, đầu tiên phải nắm quyền đã. Thế nên cái thằng đó nó mới đang chỉ lo tập trung vào bộ máy QL như bác nói…
Còn c.ty của nó vẫn làm ăn tốt, LN tốt nên sớm muộn gì CP của nó cũng sẽ lên giá tốt.
MÌNH NGHĨ NHƯ VẬY NÊN MÌNH MUA GEX…
Và xin thưa lại là điều trên bác nói hoàn toàn đúng, đúng 100% :joy:

chắc gom xong 10tr sẽ chạy :stuck_out_tongue_closed_eyes:

đợt này các tay to kéo GEX một cách không đồng loạt. Anh A dùng 500 tỷ kéo GEX giai đoạn 1, anh B dùng 500 tỷ kéo giai đoạn 2. Cả hai giai đoạn đều chịu áp lực bán khủng khiếp. Nếu họ có 1 người cầm tay chỉ việc, vào việc cùng 1 giai đoạn thì mọi chuyện đã khác. Không rõ tới bao giờ GEX mới về đúng giá trị thật, bao giờ thì Tuấn Mượt mới chịu ra tay

Thôi nói tới nói lui làm gì, giai đoạn sideway này là cơ hội tích luỹ, đang 2x các bác không mua mà vẫn cứ nghi ngờ,thì khi nó chạy rồi lại tiếc. Mình vẫn tin tưởng hoàn toàn vào nội tại doanh nghiệp. Vùng giá 4x sẽ sớm về lại thôi.

1 Likes

Tây sáng nay lại chốt bán rất mạnh, nguy cơ chiều lại đua xanh như hôm qua thôi :joy::joy:

Ôi dào, nhiều người họ ôm C** D** với mục tiêu thời gian tính bằng năm cơ mà…
Cứ trấn an và động viên nhau đi bác ơi…
Lỗ thì lâu chứ lãi thì mấy :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Cái này mình cũng đồng ý 100%
Qua giai đoạn “lời nguyền tháng 5” có khi 4x là khả năng gần luôn :stuck_out_tongue_winking_eye:

vùng 4x thì em mới về bờ thôi :)) còn đâu cái ngày ngạo nghễ GEX lãi 34% không thèm bán

2 Likes

Về bờ thì mới tăng tiếp chứ. Mục tiêu giá 8x năm nay vẫn rất rộng mở :relaxed::relaxed:

1 Likes

Mẹ nó, sáng nay mới gọi lên GEX bảo chúng mày đéo gửi thư cho tao đi họp à. lại lon ton ra gửi thư rồi. Hôm đó xem Tuấn Mượt thể hiện như nào. Làm ngay trụ sở GEX, điên lên phóng xe qua cho cây phóng lợn vào người

Tôi cũng ko có niềm tin vào Tây lông. Ngoài nhóm quỹ đang nắm trên 5% thì mấy ông Tây lông còn lại xác định là đánh T+. :grinning:

image
VGC thôi, GEX đi theo sau

Mình cũng có được giấy mời đâu…
Dỗi thật chứ…
Nếu bác có định làm vụ phi phóng lợn thật thì cho mình gửi nhờ thêm tý lực nhé :rofl:

1 Likes

Cứ dựa vào mấy cái đồ hình rồi phán thì nhiều mã CP nó bay lên cung trăng lâu rồi bác ạ :joy: :joy: :joy:

năm nay VGC làm ăn cực kỳ lãi, khi mà có hậu thuẫn của GEX về nguồn vốn nhé. Hai quý vượt kế hoạch năm. Không rõ VGC đã điều chỉnh kế hoạch chưa hay giữa năm họp bất thường rồi ddiefu chỉnh

1 Likes

VGC giờ mới leader thì GEX mới chạy theo sau được các bác

Chuẩn đấy, VGC chỉ thực sự hiệu quả ghi nhận lợi nhuận nghìn tỷ kể từ khi Gex hoàn tất thâu tóm.

thị trường bắt đầu ỉa đùn rồi

Hy vọng kéo nhau về bờ rồi kéo nhau lên đỉnh luôn :stuck_out_tongue_winking_eye: