GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Người đi nhưng của vẫn còn bác ah

Đất của FLC còn nhiều mà bác, của là đấy chứ đâu…

1 Likes

Đúng rồi bác, đất, dự án, hàng không… Tuy CT vướng lao lí nhưng ko có nghĩa là nó đứng hình

1 Likes

Gex và hệ sinh thái quá ngon, nếu blđ có tầm nhìn thì sẽ trở thành 1 trong những tập đoàn có thế lực mạnh ở Vn.

1 Likes

Cũng như GEX thôi mà bác, giá CP thì phập phù nhưng DN vẫn làm ăn tốt, LN trong BCTC vẫn tăng…
Sớm muộn cả 2CP cũng lên giá cả thôi :heart_eyes:

1 Likes

GEX thi mình quan sát cũng khá lâu rôi nhưng chưa cầm, họ F mình cầm, vưa rồi trước lễ mà chốt thì cũng lãi hơn 20% nhưng ko chốt, chờ thêm :laughing:
FLC có BCTC rôi, lỗ Qúy 1, mình lên diễn đàn, báo online xem bình luận ra sao, thấy chim lợn cũng khá nhiều

1 Likes

Ông anh chỗ mình còn bắt đúng đáy hôm FLC 5,76 cơ, giờ vẫn chưa chốt.
Ông ấy cũng ôm GEX giá 26,25. Nói chung ông ấy là dạng thính nhạy, mình chưa học theo đc…
GEX ra xong BCTC Q1 ông ấy lại mua thêm nữa rồi. TTCP tầm này thì cứ DN nào nội tại vững mạnh là không lo lắng gì nhiều, sớm muộn cũng tăng giá thôi.
Chỉ là giờ trên F nhiều chim lợn quá, bọn nó đi hô hào, gây war khắp các topic.
Đợt suy giảm vừa qua TT mất rất nhiều NĐT F0 nên bọn nó đang triển khai chiến dịch để thu gom lứa F0 mới đó mà, cứ kệ chúng nó sủa đi bác ạ. Mình có cơ sở mới mua sắm chứ có phải F0 lơ ngơ nữa đâu mà sợ bọn nó :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Hãy xin nick người Anh đó vào đây giao luu nhé

Xin nick là sao hả bác?

nên nhớ GEX là DN sản xuất thì dòng tiền luôn khỏe.

4 Likes

Múc, Húc, Xúc…!

1 Likes

Ko có bọn đồn bậy Gex làm gì có giá này?! Tin xấu qua rồi thì em nó trở lại giá trị thực nhanh thôi.

1 Likes

Minh Phương còn giữ GEX ko? Chia sẻ thêm để các anh em có thêm động lực giữ nhé!

Cung mua đang tăng rồi, hy vọng phiên chiều nay sẽ khởi sắc…

Các ổng đánh ATC lúc nào cũng khét. hy vọng.

Về tham chiếu là thấy có điềm rồi

Chiều sàn à

khéo nay sát CE

Bảo người Anh đó lập nick f247 vào chia sẻ kinh nghiệm ý bác

1 Likes

Mấy lần cafe rủ rê ông ấy vào cả F và mấy nhóm công khai trên FB rồi bác ạ, mà ổng cứ cười cười thôi…
Mình nghĩ chắc là ông ấy có bến đỗ tư tưởng rồi (hoặc có khi đang tầu ngầm quanh đây cũng nên)
Thôi thì cứ hóng hớt được cái gì hay ho, tốt cho mình thì hóng vậy…
Mỗi người mỗi tính, mình ko gượng ép đc bác ạ…