GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Về 40 mà mình ôm GEX tới 53 cơ :v đặt mục tiêu GEX phải 8x

1 Likes

em cũng đặt target 7x mới bán

lạy các thánh, 30 còn chưa biết khi nào, các thánh đòi 6x 7x

bác mà nhìn 30 thì bác nên bán đi. hàng này là hàng đầu tư bác à

thằng lái, bạn thân Đặng Như Quỳnh…

Đéo hiểu nó nghĩ gì khi chỉ nhìn tới giá 30 bác nhỉ?
Cầm đến tầm tháng 7 ra tiếp BCTC Quý 2 chỉ sợ 7x còn đéo có mà mua ấy…

1 Likes

bạn thử nói nó chửi “mồ tổ” thằng Đặng Như Quỳnh xem sao, bao người nát nhà, hết tiền nuôi con, đầu tư giá trị…ra đường sống vì thằng Quỳnh “đéo có đức”. Mình đang chờ án xho thằng Quỳnh

30 chưa biết khi nào, nó đang xây nền 28 để lên đó bác @@ nhưng một khi đã break được 30 thì lại lên 33, 36, 40. Lúc đó bác kịp bán 30 thì cũng không mua lại được đâu. Bác nhìn ngắn hạn vậy thì bán luôn giá này đi cho nhanh, giờ cũng 28.

1 Likes

thế căn cứ đâu hô 7x, lùa gà cũng vừa phải thôi, tầm nhìn dài hạn, dài là 100 năm à

nó tuổi cái đb mà lái :))

kệ cụ mày Tuấn ngu ạ, việc ch.ó gì phải giải thích cho mày

1 Likes

bác dám thề độc không, lùa gà vừa thôi, đang giá 28 hô 7x, rồi lấy cái mác tầm nhìn dài hạn ra để ngụy biện, ai phản bác thì hô dài hạn

ngu vừa thôi con ■■■ ạ

t éo lùa gà hay gì cả, t chỉ bảo target của t là 7x. t đọc, phân tích doanh nghiệp chứ t ko đi nghe hô hào. chịu khó suy nghĩ trước khi hỏi

bác nói như này thì chứng tỏ bác chẳng hiểu vấn đề gì rồi, lái nó chẳng dại gì mà đi bảo t Quỳnh kia đăng bài như thế đâu, nó là án hình sự đó ko phải đùa.

bạn thân thằng Quỳnh hả mày, tao chờ án cho thằng Quỳnh…stop nhé. Khỏi tranh cãi

ở đây ai cũng là cổ đông của GEX ko riêng gì m, và t cũng muốn t Q có 1 án thật nặng. tất cả ae ở đây đều bay tài sản vì nó cả

Tao phân tích chứ tao có hô hào kêu gào ai mua GEX để về giá 7x không?
Tao cầm GEX và có lúc cũng định cắt lỗ rồi đấy, nhưng nghĩ đi nghĩ lại, lại thôi…
Vì DN họ vẫn làm ăn có lãi, BCTC họ vẫn tốt nên tao vẫn cầm,vẫn hy vọng và tin tưởng…
Mà nói luôn là tao đéo cầm mỗi GEX nhé, tiền tao dải vài mã cơ, nên bảo tao hô dài hạn là sai đấy, tao ăn nhiều lần T+ rồi :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Đả bảo rồi, Thằng oắt con này tuổi cái đb mà bạn được với QUỳnh báo bẩn. 1 thằng ranh con vắt mũi chưa sạch thôi khỏi quan tâm

tự cứu mình đi, chẳng có ai mang nước tới chữa cháy cho bạn đâu.

2 Likes