GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

đồng ý với bạn nè, mình có sai vì GEX mình chịu, nhưng mình rất ghét mấy thằng lái…Mình nói nó xem thằng Quỳnh có “đức” hem

Quỳnh ĐB có vợ làm việc ở Ngân hàng, chắc chim cũng có tí ý đồ

Báo thanh niên chim lợn tiếp

Ai nhận được thư mời dự đại hội cổ đông chưa, tôi vẫn chưa nhận đc

Haizzz. Vẫn chưa thoát đc các loại media nhỉ :frowning:

Kệ thôi, viết báo ntnay có khi lại tạo hiệu ứng tích cực đấy :money_mouth_face:

Báo thanh niên xoá bài rồi các bác ạ! Giờ lại có kiểu đăng xong xoá thế này nữa @@

Báo chí hài hước nhỉ

1 Likes

toàn lôi bài cũ, mà buồn cười càng chym cp cũng đếch xuống được ,giờ ndt tỉnh đòn media bẩn là biết ngay

Ngày trước viết anh VƯợng Vincom sau đến Anh Dương Trường Hải mãi cũng chán

Không phải ngẫu nhiên bộ công an bắt thằng QUỳnh đâu…đằng sau nó là tổ chức chống phá có ý đồ cả, nó tính làm GEX xong sang VIC, HPG, …xin tiền bẩn tiếp. Nhưng bị tóm sớm nên không gây tai họa cho TTCK.Thằng này chắc đi tù mọt gông

3 Likes

hi bạn, xưa tham nhũng vài tỷ nhận án nặng…thằng Quỳnh nó làm nhiều người mất hết vốn, tiền tích cóp…để mong đầu tư vào cổ phiếu có giá trị…nhưng giờ đây hỏi bạn tiền mất, tài sản, niềm tin mất…khi nào lấy lại được. Nên tụi lái và vài bạn trong topic này kiểu “chim lợn”, xem lại có còn “đức” hem…Án nào cho Quỳnh đây, khi nó phá hàng ngàn tỷ tiền của nhà đầu tư nhỏ lẻ

Vẫn còn báo khác, giờ đăng xong muốn xóa không dễ đâu. Đưa lên đây cho các bác đọc

Bán hết đi cho nhẹ

Động thái cho thấy GEX đang rất có sức hút, anh em cứ tự tin mà giữ thôi :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Tóm cái quần lại là báo chí muốn thông báo rằng là Bộ Công Thương bán giá quá rẻ. Nếu suy luận logic thì giá trị doanh nghiệp đang rất có tiềm năng trong tương lai, dòng tiền và lợi nhuận tăng dần đều khi doanh nghiệp sỡ hữu hàng loạt công ty con theo định hướng phát triển của chính phủ. Trong quá khứ thì việc khớp lệnh trên sàn là thuận mua vừa bán và hoàn toàn hợp lệ. Năm 2015, 2016 là giai đoạn cầm quyền cuối cùng của a 3 D. Đồng thời bộ luật hình sự cũng có nhiều thay đổi để xử lý nhiều vụ trong bộ máy, điển hình là Di La Tha. Nhìn rộng ra thì cứ doanh thu và lợi nhuận tăng như hiện nay thì giá cổ phiếu của GEX trong tương lai tăng là điều khỏi bàn cãi. :airplane: :airplane: :airplane:

2 Likes

Đúng là như vậy, nhưng chính trị nó khác. Đồng ý Gex đang lãi và sẽ là CP tiềm năng. Tôi nghĩ có 1 nhóm muốn vào HĐQT nên cố tình đẩy giá để gom, do đó TM nhân cơ hội gom thêm để củng cố. Sắp ĐH nhưng tôi vẫn chưa nhận được giấy mời họp, chắc có gì bất thường hoặc hủy họp để nhóm đấy gom. Các kho mượn hàng rồi cũng phải trả, nếu không dùng MG có thể cầm được thì cứ ôm vài năm vì nó tốt thì dù TT downtrend cũng vẫn ổn.

1 Likes

Việc bạn chưa nhận thư mới đại hội có thể do thất lạc. Vậy HCNS của Gelex đã gọi điện chưa. Tôi cũng chưa nhận nhưng văn phòng Gelex có gọi điện

Từ h tới 31/5 tin càng xấu cổ phiếu giảm thì ai là người hưởng lợi thì mọi người có thể tự đoán được rùi. :grinning:. Các anh em trong giai đoạn này dùng hết mọi kỹ thuật để gia tăng số lượng cổ phiếu nắm giữ đi.

1 Likes

không có việc hủy họp đâu bác, hủy họp phải có lý do và thông báo, có thể thư của bác bị thất lạc đâu đấy thôi, hoặc bác mua sau ngày chốt quyền

1 Likes

Tôi cầm trước khi chia tách từ năm ngoái chứ đâu phải mới mua, nên không có chuyện sau ngày chốt quyền.

Các bác ổn chứ :smiley: