GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

500k sàn cổ chắc tầm 50 cổ đông đọc báo hôm qua. Chờ xem tiếp thui. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

bài đăng báo thanh niên sau đó mấy tiếng bị gỡ rồi, bài này đăng lại bài đã đăng từ đầu năm thôi, các bác cứ bình tình, chẳng việc gì phải hoảng loạn

Không phải cổ đông đâu, mục tiêu gom trước đại hội để vào nên ko đạp sao gom

cám ơn các cổ đông đã đọc báo rùi cúng giá sàn.

Tôi vừa vào thêm một ít đấy. Giảm nữa lại gom tiếp. Túc tắc thôi.

Bác nói đúng ý mình đang nghĩ đấy, không phải tự nhiên mà GEX bị dính tin trong thời điểm nhạy cảm này đâu :sneezing_face:

em cũng vừa làm 1 ít bác à

Tin đưa vào tối thứ năm. Đánh vào tâm lý của nhà đầu tư hay thoát hàng thứ sáu vì sợ lò đốt cuối tuần. Kể cả người có thấy giá thấp và ngon cũng rén.

1 Likes

Đâu phải vô cớ mà tin toàn ra vào thứ Tư, thứ Năm :rofl:
Mình dự đoán rồi, TM nó cứ ra tin gom xong 10tr là giá sẽ bay, còn time này thì còn đi ngang dài dài…
Hạn cuối để TM mua 10tr là 25-5 các bác nhé…

1 Likes

Hạn cuối 25, nhưng phải gom và công bố trước ĐH , đây mới là mục đích chính . Nên sẽ gom trước ngày 10 để công bố

1 Likes

Chờ tin thôi bác nhỉ :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Full margin ato. Xem thử 1 năm có về bờ với anh Tứng ko (do đã mua và trung bình giá vốn còn 39 các cụ ợ)

1 Likes

Em 50 chắc vài năm nữa hả bác :((

thấy có bác trên hô 7x cuối năm á :rofl:, mình nói k được bị chửi, cụ cứ bán nhà múc theo bác đó

là tôi đây bạn, tôi ko hô, mà tôi kỳ vọng target của tôi. nay thị trường đỏ lòm, bạn nhìn xem có cổ nào xanh mạnh ko? đếm trên đầu ngón tay thôi

chuẩn bị sàn kìa :grinning:

Chơi hay nghỉ :))

1tr cổ sàn đang chờ đớp. Mốc 27 cục to mà khớp có bao nhiêu đâu. Lái khéo. :wink:

toang cmnr, bán như mưa

để ý khi vni có biến, a Tuấn thường xung phong lau sàn đầu tiên