GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

cả hệ sinh thái đi bụi luôn

ôm gex giá 42 từ trước tết đến giờ mà càng ngày càng xa… quá oải. xanh được cây là phải sàn 2 cây mới chịu

Bài báo bí ẩn dòng tiền của kinhdoanhnet hiện tại đã bị xóa. Động cơ và mục đích tự nhiên úp lên 2 bài trên hai báo. Thanh niên xóa trước, h tới kinhdoanhnet. Cho nên việc viết ra 2 bài báo này là có chủ đích chứ không tự nhiên mà lên bài. Chủ đích là gì thì chỉ có người trong cuộc biết. :upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

2 Likes

Khéo hết phiên ngày 10-5 mới thoát cảnh đau tim…
DKM, báo chí kiểu lol gì, sáng đăng chiều xoá :rofl:

còn 3 phiên nữa đại hội, năm nay tuấn mượt sợ gạch đá, nên cho online, các cụ có cay chửi thì cũng bị tắt tiếng, đuổi ra khỏi group

vãi báo thật, cứ lôi cái bài cũ từ đầu năm ra đăng cho chán rồi lại xóa, éo hiểu làm ăn kiểu gì

1 Likes

nan qua ko biêt săp bắt hêt den nnoi chua ? ngay nao jbao chi cung hu doa nha dau tu yeu tam kly the nay

Đi bụi….! Chắc mời ku Tuấn mượt zô mua nhà giải chấp quá

Xóa nhưng vẫn lôi đc, vì còn bản lưu. Tôi sẽ lôi 2 bài lên, ai bán thì bán mà giữ thì giữ nhưng dùng media bẩn thì đưa lên cho mọi người biết.

1 Likes

anh em đi bụi hết chưa? MP lâu rồi ko thấy lên tiếng

Vẫn giữ, hôm nay có mua thêm. Haizzz

Hát bài “Đâu ai trung bình được mãi” khản cổ rồi mà giá nó vẫn trượt…
Thôi thì lại hát tiếp “Đợi chờ là hạnh phúc” :joy:

MP clear rồi, chú tưởng ai cũng ôm như chú à

Mình đang âm hơn 30% nhưng ko chịu mua trung bình đây, để tiền đi du lịch

Tâm lý sợ hãi xảy ra là điều khó tránh khỏi. Báo chí hiện tại có nhiều bất cập. Chỉ cần khoảng 10tr VNĐ là có 1 bài báo, thậm chí còn rẻ hơn. Đưa cho một tay nào đó rùi viết theo cái sườn của nhóm lợi ích. Một điều khó hiểu là cái nội dung mà người ta đã biết từ rất lâu rùi thì cứ đem đi xào nấu lặp đi lặp lại. Riêng Gex tính từ bữa tới h bị dập tới vài lần. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Mình toàn tiền thịt. Nên cứ để đấy, và cũng lười đảo giá các kiểu. :smiley:

Bác cảm thấy tâm trạng thế nào? Tưởng 27 giữ giá nhưng vẫn thủng. Khiếp thật

Cứ tưởng tháng 4 qua là hạn của GEX đã hết, ai dè đầu tháng 5 lại bị đập tiếp. Mà nhé, tháng 4 thằng Q nó lên bài vào đêm mùng 5 mùng 6 sập, lần này báo cũng ra vào ngày mùng 5 rồi mùng 6 đạp. Trùng hợp vãi.

Với diễn biến này thì thấy cáu nhưng sau rồi cũng thấy bình thường bác ạ. Vì đối với mình GEX không phải hàng rác và mình không định đầu cơ lướt sóng gì, mình vào GEX và nghĩ là sẽ giữ cho lâu dài. Mình cũng không có áp lực từ Margin hay gì gì, toàn tiền thịt cả.

Riêng mình thì thấy bọn tây lông cũng lướt lát vãi ra. Nhóm bà Phượng đại diện cho Tây cũng bán ngày 29/04. Ngày đó lực chạy đúng mạnh, mà không biết sao bị hẻo. Nếu đúng lực chạy thì cây 29/04 với cây hôm qua phải tím. Vài bữa nữa nếu như có thông báo nhóm bà Phượng mua vài triệu cổ thì xác định cá mập chơi T+. Với lượng 50tr cổ trong kho nếu mà kê lệnh thì F0 hoảng ngay thui.

2 Likes